Ukiyastaajabu ya Kabudi, utayaona ya .....

Ukiyastaajabu ya Kabudi, utayaona ya .....

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Posts
124,769
Reaction score
288,337
"Tulifanya biashara ya Korosho hapa, tani laki mbili na kitu, ni ngapi zimeuzwa? lakini wizara inaitwa wizara ya viwanda na biashara, ni biashara gani wamefanya? sasa unakuwa na liwizara la nini? kupeperusha bendera barabarani?" - @MagufuliJP
 
FB_IMG_1560238094572.jpg
 
Yaani mie wakikorogana wao kwa wao kama hivi nafurahi kishenzi, wapinzani walisema wakimalizana na sisi watakuja kwenu, kidogo kidgo hata kama wanacheka lkn najua moyoni mwao wanawekeana mabifu safi sana, unasimangwa mbele ya halaiki na dunia nzima inaona hahahah sijui familia yake wamejisikiaje
 
Ujinga, Upumbavu, Uzembe, Uvivu na Laana ya Baadhi ya Viongozi kama hawa wanaifanya hii nchi inuke kitaifa na kimataifa.


Mpaka unajiuliza hivi hawa Viongozi ELIMU yao inawasaidia nini? Si ni bora wasingesoma?


Aibu tupu.
 
Yaani mie wakikorogana wao kwa wao kama hivi nafurahi kishenzi, wapinzani walisema wakimalizana na sisi watakuja kwenu, kidogo kidgo hata kama wanacheka lkn najua moyoni mwao wanawekeana mabifu safi sana, unasimangwa mbele ya halaiki na dunia nzima inaona hahahah sijui familia yake wamejisikiaje
[emoji16][emoji16][emoji16]hivi kumbe uko hivi siyo
 
Kabudi hivi naye ana familia , mke anajivuna nina mume? Watoto wanasema tuna baba? Jana alijidhalilisha sana! Hata kama anapata hela,hela tele tele na maghorofa anajenga kibao, mwanadamu na utu wake si hela tu, maghorofa tu! Yote yanatia kinyaa!
Hivi yale maneno aliyatoa baada ya siri kutolewa kuwa anaitwa Mpumbavu kutolewa au ilikuwa ni kabla ....!!?
 
Kwani tatizo liko wapi, serikali ilinunua korosho, wizara ya kilimo ikafanya kazi yake ya kuwalipa wakulima, jeshi nalo likazipeleka kwenye maghala. Sasa ikabaki kutafuta soko ambayo ni kazi ya wizara ya viwanda na biashara. Rais alihoji kwa nini hawakutafuta masoko wakati sisi pekee ndiyo tulikuwa nazo, wao wamesubiri mpaka Afrika magharibi wameanza kuvuna. Unacho shangaa ni nini hasa?
 


Daaah
UDSM yetu inaitwa Jalala?

Inalillah llah wainna ilayh rajiuun

Poleni sana wana Daruso na MSAUD wenzangu

Prof Mzima unaita Mavumbini maisha ya kustaafu?, inaonekana hakujipanga kisaikolojia kabla ya kustaafu

Mbona Pohamba kastaafu lakin hapa kwangu Kawe siwezi kupaita Mavumbini
 
😂😂😂😂😂 Baba pumbavu na familia yote PUMBAVU 🤣🤣🤣🤣🤣

Yaani mie wakikorogana wao kwa wao kama hivi nafurahi kishenzi, wapinzani walisema wakimalizana na sisi watakuja kwenu, kidogo kidgo hata kama wanacheka lkn najua moyoni mwao wanawekeana mabifu safi sana, unasimangwa mbele ya halaiki na dunia nzima inaona hahahah sijui familia yake wamejisikiaje
 
Kila la heri manengelo, tuliambiwa huyu ni kichwa sana wakati alipoteuliwa kumbe ni BOYA tu eti kaokotwa JALALANI! 😂😂

Sikutegemea “Msomi” kama huyu UDSM akuone jalalani.


Nipo kwa kelele hata kideo nashindwa kukiangalia..lahaulaaa
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kwani tatizo liko wapi, serikali ilinunua korosho, wizara ya kilimo ikafanya kazi yake ya kuwalipa wakulima, jeshi nalo likazipeleka kwenye maghala. Sasa ikabaki kutafuta soko ambayo ni kazi ya wizara ya viwanda na biashara. Rais alihoji kwa nini hawakutafuta masoko wakati sisi pekee ndiyo tulikuwa nazo, wao wamesubiri mpaka Afrika magharibi wameanza kuvuna. Unacho shangaa ni nini hasa?
Serikali ilianza lini kufanya biashara? Unadhani soko kinatafutwa kama kutafuta degree? Haya wewe waambie maofisa wa wizara soko liliko
Mambo ya biashara waachieni wafanyabishara hicho ni kipaji comfort zone haiwezi jamani muwe waelewa
Ningekuwa mimi serikali bora ningewadhamini wafanyabishara kununua kwa bei ya kufidia nachotaka hasara ingekuwa ndogo kuliko hali ilivyo sasa,ila mkubwa hakosei
 
Back
Top Bottom