Clkey
JF-Expert Member
- May 29, 2014
- 5,723
- 15,367
Hahahaha nimecheka kwa sauti ya kipumbavuItabidi ujibu "mwanangu basi sisi sote ni ukoo wa wapambafu"
Hahahaha nimecheka kwa sauti ya kipumbavuItabidi ujibu "mwanangu basi sisi sote ni ukoo wa wapambafu"
Hiyo ni kauli ya humbleness.
Hakuna mkorogo wowoteYaani mie wakikorogana wao kwa wao kama hivi nafurahi kishenzi, wapinzani walisema wakimalizana na sisi watakuja kwenu, kidogo kidgo hata kama wanacheka lkn najua moyoni mwao wanawekeana mabifu safi sana, unasimangwa mbele ya halaiki na dunia nzima inaona hahahah sijui familia yake wamejisikiaje
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hakawii kujiita na yy pumbafu
Hapo ndio utambue nchi inaongozwa na zero brain"Tulifanya biashara ya Korosho hapa, tani laki mbili na kitu, ni ngapi zimeuzwa? lakini wizara inaitwa wizara ya viwanda na biashara, ni biashara gani wamefanya? sasa unakuwa na liwizara la nini? kupeperusha bendera barabarani?" - @MagufuliJP