Ukiwahiwa unafanya kazi!


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,331
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,331 280
Kuna wakati madaktari wa nchini India walimudu kurejesha uume wa kijana mmoja aliyefumaniwa na kukatwa sehemu zake za siri, na hivi sasa uume huo unafanya kazi kama kawaida.

Kijana huyo aliyekuwa na umri wa miaka 18 wakati huo, Jagdish Jivan Baria, alikwenda kuzini wakati akitokea hekaluni kusali, ambapo alifumaniwa. Wafumaniaji akiwemo mwenye mke walimpiga kijana huyo na kukata uume wake.

Waliukata uume huo walikimbia nao, mmoja wao akiwa ameutia mfukoni. Hebu fikiria, mtu anakata uume wa mtu kisha anauweka mfukoni mwa suruali yake nakukimbia nao!

Hata hivyo wazazi wa kijana huyo waliwahi kutoa taarifa polisi, ambapo uume huo ulipatikana. Ulipopatikana waliuweka kwenye mfuko wa nailoni na kuuweka kwenye jokofu.

Ushonaji wa uume huo ulifanywa ikiwa imepita saa 13 tangu ukatwe. Daktari aliyefanya ushonaji huo ambao ulichukua saa tisa, Sandil Sharma alisema, kama ‘kitu' cha mwanaume kikiwahiwa kuhifadhiwa kwenye jokofu baada ya kukatwa, ushonaji wa kukirudishia unakuwa rahisi.

Hadi kufikia mwaka 2007 duniani kote ushonaji wa kurejesha sehemu za siri zilizokatwa, umefanyika kwa mafanikio mara 47 tu, hii inaonesha ni kwa kiasi gani ushonaji wa kurejesha sehemu za siri za mwanaume zinapokatwa , una ugumu wake.
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,554
Likes
239
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,554 239 160
Kuna wakati madakatari wa nchini India walimudu kurejesha uume wa kijana mmoja aliyefumaniwa na kukatwa sehemu zake za siri, na hivi sasa uume huo unafanya kazi kama kawaida.

Kijana huyo aliyekuwa na umri wa miaka 18 wakati huo, Jagdish Jivan Baria, alikwenda kuzini wakati akitokea hekaluni kusali, ambapo alifumaniwa. Wafumaniaji akiwemo mwenye mke walimpiga kijana huyo na kukata uume wake.

Waliukata uume huo walikimbia nao, mmoja wao akiwa ameutia mfukoni. Hebu fikiria, mtu anakata uume wa mtu kisha anauweka mfukoni mwa suruali yake nakukimbia nao!

Hata hivyo wazazi wa kijana huyo waliwahi kutoa taarifa polisi, ambapo uume huo ulipatikana. Ulipopatikana waliuweka kwenye mfuko wa nailoni na kuuweka kwenye jokofu.

Ushonaji wa uume huo ulifanywa ikiwa imepita saa 13 tangu ukatwe. Daktari aliyefanya ushonaji huo ambao ulichukua saa tisa, Sandil Sharma alisema, kama ‘kitu’ cha mwanaume kikiwahiwa kuhifadhiwa kwenye jokofu baada ya kukatwa, ushonaji wa kukirudishia unakuwa rahisi.

Hadi kufikia mwaka 2007 duniani kote ushonaji wa kurejesha sehemu za siri zilizokatwa, umefanyika kwa mafanikio mara 47 tu, hii inaonesha ni kwa kiasi gani ushonaji wa kurejesha sehemu za siri za mwanaume zinapokatwa , una ugumu wake.
teh teh teh kaazi kweli kweli!
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,291
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,291 10 135
Duh!! mambo mazito ......
 
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
726
Likes
75
Points
45
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
726 75 45
Ana bahati huyo ndo alikuwa 18!!!!!!
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,067
Likes
569
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,067 569 280
M2 kama huyo akikutana na mwanamke w kitanga 6x6 mauno yake si mshono utafumuka!!
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,421
Likes
7,732
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,421 7,732 280
kwa umri huo ameshaanza kufumaniwa/kukatwa akifikisha 30 na wale wasaidizi watakuwa wamenyofolewa.........ana bahati ulipatikana na upo online.............dunia ina mambo
 
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
4,504
Likes
45
Points
145
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
4,504 45 145
Samahan nimepotea njia!
 
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
388
Likes
2
Points
35
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
388 2 35
kushonwa sawa umeshonwa je unafanya kazi yake ipasavyo
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
18
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 18 135
Kemche..Kweli dunia kuna mambo Hindu star jindabah
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
27,123
Likes
31,548
Points
280
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
27,123 31,548 280
Doctors do miracles with amputated penises

08.11.2004 | Source: Pravda.Ru




Indian doctors managed to sew back a man's penis 13 hours after it had been chopped off by a jealous husband.
The surgery lasted 9 hours. Further examinations, which took a place a month later, revealed that the 18-year-old Jagdish Jivan Baria from the Indian state of Gujarat has not even lost his "manly talents". Up until today, there's been only 47 successful operations of this kind in the whole world (including Russia).
The young man was on his way from a mess at a local temple when he got attacked by an Indian Othello. The latter, along with several of his friends, has amputated the poor man's reproductive organ and escaped with a penis in his pocket.
Doctor Sandil Sharma, who dicrected the course of the entire surgery, stated the following in his interview to the "Times of India": "Fortunately, the boy's parents were fast enough to call the police and the paramedics. The amputated organ had been momentarily confiscated, placed in a plastic bag in a fridge. This allowed for the organ to remain in good condition for the operation."

- See more at: Doctors do miracles with amputated penises - English pravda.ru
 
Werrason

Werrason

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2014
Messages
12,347
Likes
37,593
Points
280
Werrason

Werrason

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2014
12,347 37,593 280
Huyo alieweka Mjegeja wa mwenzie mfukoni alikuwa anaupeleka wapi???
 
Werrason

Werrason

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2014
Messages
12,347
Likes
37,593
Points
280
Werrason

Werrason

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2014
12,347 37,593 280
Unamfanya atende dhambi...mtu anatoka ibadani anapitiliza dhambini hii haki kweli?
Mh! Khantwe acha roho mbaya! Mjegeja wa mwenzie kaukata then kakimbia nao! Hataki mwenzie ale raha duniani!!! Kichapo kingemtosha!!! Gegedo angemwachia
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,263,799
Members 486,019
Posts 30,164,276