Ukiviona Vinaeleya Vimeundwa. (Enjoying Your Imagination) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiviona Vinaeleya Vimeundwa. (Enjoying Your Imagination)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Babylon, May 28, 2010.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  2. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmh!
    Hapo kwenye wengi wengi hapo........duh!! Kuna mmoja ebwanaeee!!

    Huyo wa namba moja labda Mfukunyuku, maana yeye ndio mzee wa minyamanyama. Te he te ha aae!
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye wengi ndio chapa ya kiafrika haswaaaaaaa! Huko namba moja ni kwa wale wenye kuhusudu too much of everything!
     
  4. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #4
    May 28, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Hiyo nembo ya Kenya hapo kwenye boti ndio vp tena?...anaasili a kikenya au?
    Haya wanaume pindukeni na mfupa huo mpaka meno yawishie!...:rofl:​
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
  6. k

    kawaida New Member

    #6
    May 28, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da kweli ya ngoswe!!!!!!!! naona kitu kimejaa sehemu zote sasa hiyo bendera ya kenya vp tena..... ndo kutake ownership au?
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh! sasa wandugu mbona mnahamasisha ngono?! ABTICHAZ mbona unahamasisha hivyo dunia mbaya siku hizi!
     
  8. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,731
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Haki ya nani kitu cha ukweli sana hiki ukiwa naye lazima ufilisike.,hii ni moja ya vitu vinavyonifanya nijivunie uafrika, huyu nadhani aliumbwa weekend maana unaweza ukauza hadi hewa kwa ajili yake.
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kimya kimya !!!!! kitendawili?
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Nimejaribu kuisimamisha hii picha nione kazi ya uumbaji nimeshindwa! LOL
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Dah sikujua kama na Wakenya wana mafiga yenye mvuto namna hii kha!!
     
  12. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,756
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Kweli vinavyoelewa vimeundwa na wachina
     
  13. L

    Lady JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    "Haki ya nani kitu cha ukweli sana hiki ukiwa naye lazima ufilisike.,hii ni moja ya vitu vinavyonifanya nijivunie uafrika, huyu nadhani aliumbwa weekend maana unaweza ukauza hadi hewa kwa ajili yake"

    "Nimejaribu kuisimamisha hii picha nione kazi ya uumbaji nimeshindwa! LOL<!-- google_ad_section_end --> "

    Mmenifanya nicheke, mbavu zinauma!<!-- google_ad_section_end -->
     
  14. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtapasua mpaka Pc zenu kwa kushadidia mambo ambayao hata angekuwa wako ungekuwa hutosheki wanaume kwani mnatosheka nyie! loo picha tuu lakini wengine suruali zinawabana....
     
  15. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 60
    Maneno ya kitutsi hayo.
     
  16. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,226
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    matunda transporters......................
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwenye wengi,

    Wa pili kulia, just perfect and heaven sent. NO EXTRA PHAT..lol

    BTW, hii foto nilishaiona mahali flani..never mind.
     
  19. G

    Godwine JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,354
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    uchumi utakuwa kweli kama wachapakazi wanatishiwa
     
  20. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,996
    Likes Received: 3,554
    Trophy Points: 280
    :smile-big:
    Duhhh Kama Samaki atakuwa ni Papa huu ndio mimi Ugonjwa wangu napenda ile mbaya Ana Taarabu au kwa Kiswahili cha zamani utaita ni Ana (Mgogoro wa Yanga) Lakini asiwe kuwa anatumia Dawa za Kichina?????????????????????

    Nina Wasiwasi Mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
Loading...