Ukitaka kuwa muongo tunza kumbukumbu

Ukitaka kuwa muongo tunza kumbukumbu

!
!
Nje ya mada lakini katika kichwa hicho hicho cha habari.......kuna mshikaji mmoja alikuwa anawadithia story wenzake ya porini kwamba Simba alikuwa namfukuza swala, katika kumfukuza kamfukuzaaaaaaa akamkamata na kumwangusha chini aka!....kabla hajamalizia akapigiwa simu akapokea akaongeaaa na alipomaliza watu wakaitikia enheee alipomwangusha chini ikawaje?..wakimaanisha aendelee na stori. Mchizi nae akaunganishia juu kwa juu, wacha aanze kumt#mb@ hahahahaha watu aaaaah. Kwa hiyo ni kweli kabisa kama unataka kuwa muhongo basi uwe na uwezo mkubwa sana wa kutunza kumbukumbu.
 
Usirushe mawe angali unaishi kwenye nyumba ya kioo.

1. "CCM wamempatia Lowassa fomu ya kugombea fomu ya urais ni hatari" - Tundu Lissu

2. "Nawashangaa wanaochoma moto vibaka na kumuacha Lowassa akikamua mitaani" - Freeman Mbowe

3. "Ninao ushahidi wa kutosha kuhusiana na wizi na ufisadi wa Lowassa na Rostam" - John Mnyika

4. "Ni heshima kwa Mungu kumzomea na kumzomea mtu fisadi kama Lowassa" - Godbless Lema

5. "Anayemuunga mkono Lowassa apimwe akili haraka" - Mch.Msigwa.
 
Usirushe mawe angali unaishi kwenye nyumba ya kioo.

1. "CCM wamempatia Lowassa fomu ya kugombea fomu ya urais ni hatari" - Tundu Lissu

2. "Nawashangaa wanaochoma moto vibaka na kumuacha Lowassa akikamua mitaani" - Freeman Mbowe

3. "Ninao ushahidi wa kutosha kuhusiana na wizi na ufisadi wa Lowassa na Rostam" - John Mnyika

4. "Ni heshima kwa Mungu kumzomea na kumzomea mtu fisadi kama Lowassa" - Godbless Lema

5. "Anayemuunga mkono Lowassa apimwe akili haraka" - Mch.Msigwa.

Baada ya kupata ushahid lowasa sio fisad tukamkaribisha
 
Nilishtuka sana kuskia chenchi imebaki halikuwa wasimamizi walioneshwa kwenye tv wakigoma kuondoka vituoni mpaka walipwe pesa zao.

Siasa za wanasiasa.
 
Daaah hii hatari sana inabidi wabadili mfumo sasa wabatize km wengine km wanaona maji madogo basi japo jaba au ndoo kubwa ihusike
 
Nimeamini ukizeeka kwa Afrika unakuwa kama mtoto mdogo. Jaji Lubuva alikuwa jaji makini sana, ukisoma hukumu zake ni highly reasoned judgements within the confines of law. Hili la juzi nimeliona kuwa kuzeeka kwa waafrika ni tatizo. Wazungu as one gets older thinking capacity becomes super and hence many discoveries are done by quite aged scientists! SIYO KWETU! Watu wanaandamana kukosa fedha zao, anarudisha ili asifiwe!
Very true ! Mwangalie hata Marehemu Lewis Makame , katika majaji nilowaheshimu enzi zile alikuwemo , alikuwa mwerevu wa sheria wa kiwango cha kutukuka ! Lakini angalia mwisho wake ! Alitumika na hata wasiostahili .
 
Unakaa porini kwani? Acha uvivu mtoto wa kiume nenda dukani kaulize utajua, uvivu uvivu tu ndo mana mbowe anawashika mpk akili zenu
Kama mnavyoshikiwa akili na msemaji wa ccm
 
Nimeamini ukizeeka kwa Afrika unakuwa kama mtoto mdogo. Jaji Lubuva alikuwa jaji makini sana, ukisoma hukumu zake ni highly reasoned judgements within the confines of law. Hili la juzi nimeliona kuwa kuzeeka kwa waafrika ni tatizo. Wazungu as one gets older thinking capacity becomes super and hence many discoveries are done by quite aged scientists! SIYO KWETU! Watu wanaandamana kukosa fedha zao, anarudisha ili asifiwe!
Ni kweli Lubuva ameyafanya haya kwa sababu ya kuzeeka? Mkuu kuwa realistic! Uzee gani huu unakufanya usione shida au haki ya mwingine? Kwani yeye hapokei mshahara? Hatutafiki kwa comment kama hizi! Kwanini usiwe huru na mkweli ukasema ukiwa ndani ya mfumo/serikali akili inakuwa imezeeka haiwezi tena kufikiri hata kufanya maamuzi yenye busara!
 
Unakaa porini kwani? Acha uvivu mtoto wa kiume nenda dukani kaulize utajua, uvivu uvivu tu ndo mana mbowe anawashika mpk akili zenu
Kwa hapa ninako ishi sea view kilo moja ni sh 4100
 
Usirushe mawe angali unaishi kwenye nyumba ya kioo.

1. "CCM wamempatia Lowassa fomu ya kugombea fomu ya urais ni hatari" - Tundu Lissu

2. "Nawashangaa wanaochoma moto vibaka na kumuacha Lowassa akikamua mitaani" - Freeman Mbowe

3. "Ninao ushahidi wa kutosha kuhusiana na wizi na ufisadi wa Lowassa na Rostam" - John Mnyika

4. "Ni heshima kwa Mungu kumzomea na kumzomea mtu fisadi kama Lowassa" - Godbless Lema

5. "Anayemuunga mkono Lowassa apimwe akili haraka" - Mch.Msigwa.

Mkuu, kumbe CCM na Serikali yake waliambiwa yote hayo na wapinzani na hawakuyafanyia kazi? kwani na nyie wengine mlikuja kubaini kwamba Lowasa ni fisadi lini? maana kumbe mliambiwa siku nyingi sana lakini hamkutaka kusiakia na kucukua hatua yoyote. Kwa hiyo tatizo siyo sasa, tatizo ni la siku nyingi, tatizo ni nyie wenyewe.
 
Kwani mnazungumzia nec kurudisha changes au....???
 
Back
Top Bottom