Ukitaka kuwa muongo tunza kumbukumbu

Ukitaka kuwa muongo tunza kumbukumbu

Kuna jamaa yangu alikuwa msimamizi wa kituo cha kupigia kura, uchaguzi 2015 mpaka leo hajalipwa hela yake.
Wako wengi wanadai, NEC wanapiga danadana tu, jana nilipoona "wanarudisha" chenji nilishangaa sana.
 
Ungeshirikisha ubongo ungenielewa mnaweweseka maana mliaminisha umma wa Watanzania kuwa Lowassa ni fisadi kumbe tatizo lilikua ni uwaziri mkuu sasa watanzania wameshtukia mnaweweseka mnazuia wapinzani wasifanye mikutano.. usitutoe kwenye mada

Hadi mwezi July mwaka jana bado mlikuwa mnapiga kelele. Kama hamkumaanisha mlichokuwa mnahubiri kwa miaka nane, leo hii mtaaminika vipi? Au ndio mmekuja na mkakati wa kuhamisha magoli? Once a liar, always a liar. Na miaka nane imethibitisha you are nothing more than a bunch of liars.
 
Nimeamini ukizeeka kwa Afrika unakuwa kama mtoto mdogo. Jaji Lubuva alikuwa jaji makini sana, ukisoma hukumu zake ni highly reasoned judgements within the confines of law. Hili la juzi nimeliona kuwa kuzeeka kwa waafrika ni tatizo. Wazungu as one gets older thinking capacity becomes super and hence many discoveries are done by quite aged scientists! SIYO KWETU! Watu wanaandamana kukosa fedha zao, anarudisha ili asifiwe!
Watanzania unafiki uko damuni!!

Hapo eti anajipigia debe ili Magufuli amuongezee mkataka!!!!
 
Baada ya kuandamana si walilipwa? Inaelekea pia hamjui hata jinsi tume inavyofanya kazi. Pesa zote zilipelekwa Halmashauri na zilizochelewesha ni hizo Halmashauri na si Tume
Akili za nyumbu wa chadema ni za kukurupuka ilimradi kukosoa serikali, kushikiwa na viongozi wao na kupingapinga kias kwamba wanakosa ufahamu wa kuelewa mambo, and once you try kuwaeleza utashushiwa matusi
 
hawa wamekujaje katika hii thread, bila kumsema lowasa hamlali? duu, mumemtukana weeee, kimya, naona mnataka afe ndo vichwa vyenu vitatulia

Ukiwa shahidi lazima historia yako itaangaliwa ili ijulikane kama kweli wewe ni mtu wa kusema kweli au mhamisha magoli.
 
Usirushe mawe angali unaishi kwenye nyumba ya kioo.

1. "CCM wamempatia Lowassa fomu ya kugombea fomu ya urais ni hatari" - Tundu Lissu

2. "Nawashangaa wanaochoma moto vibaka na kumuacha Lowassa akikamua mitaani" - Freeman Mbowe

3. "Ninao ushahidi wa kutosha kuhusiana na wizi na ufisadi wa Lowassa na Rostam" - John Mnyika

4. "Ni heshima kwa Mungu kumzomea na kumzomea mtu fisadi kama Lowassa" - Godbless Lema

5. "Anayemuunga mkono Lowassa apimwe akili haraka" - Mch.Msigwa.
Mwisho wa siku hao wote walimsafisha Lowasa na kumuona mtakatifu kama Malaika!!
 
Usirushe mawe angali unaishi kwenye nyumba ya kioo.

1. "CCM wamempatia Lowassa fomu ya kugombea fomu ya urais ni hatari" - Tundu Lissu

2. "Nawashangaa wanaochoma moto vibaka na kumuacha Lowassa akikamua mitaani" - Freeman Mbowe

3. "Ninao ushahidi wa kutosha kuhusiana na wizi na ufisadi wa Lowassa na Rostam" - John Mnyika

4. "Ni heshima kwa Mungu kumzomea na kumzomea mtu fisadi kama Lowassa" - Godbless Lema

5. "Anayemuunga mkono Lowassa apimwe akili haraka" - Mch.Msigwa.
Kosa halihakalishi kosa jingine weye..
 
sasa hivi watu wa ukawa wamechanganyikiwa kwani wanajisema bila kujijua hayo maelekezo alitakiwa kuwaambia mbowe,Halima Mdee,Mnyika,Tundu Lissu, msigwa na kina kubenea kwani waulize ni kitu gani kiliwafanya wampokee lowassa ambaye walikuwa wakiwaambia watanzania kuwa ni mchafu
 
Ukiwa shahidi lazima historia yako itaangaliwa ili ijulikane kama kweli wewe ni mtu wa kusema kweli au mhamisha magoli.
akina lowasa walikuwa ni wengi sana kipindi kile, lakini atasemwa lowasa tu hao wengine kwa vile wamebaki kwenu mnawaona hawa wasafi
 
Nimeamini ukizeeka kwa Afrika unakuwa kama mtoto mdogo. Jaji Lubuva alikuwa jaji makini sana, ukisoma hukumu zake ni highly reasoned judgements within the confines of law. Hili la juzi nimeliona kuwa kuzeeka kwa waafrika ni tatizo. Wazungu as one gets older thinking capacity becomes super and hence many discoveries are done by quite aged scientists! SIYO KWETU! Watu wanaandamana kukosa fedha zao, anarudisha ili asifiwe!
Tulisema hayo mapema lkn tukaonekana ni wapinzani tuuuu
 
Nimeamini ukizeeka kwa Afrika unakuwa kama mtoto mdogo. Jaji Lubuva alikuwa jaji makini sana, ukisoma hukumu zake ni highly reasoned judgements within the confines of law. Hili la juzi nimeliona kuwa kuzeeka kwa waafrika ni tatizo. Wazungu as one gets older thinking capacity becomes super and hence many discoveries are done by quite aged scientists! SIYO KWETU! Watu wanaandamana kukosa fedha zao, anarudisha ili asifiwe!
Mkuu siyo kuzeeka tu bali ni hulka ya viongozi wetu kwani naibu spika amerudisha kiasi cha fedha kwa rais wakati bungeni wabunge wakilalamika kukosa baadhi ya huduma
 
hilo la kuandamana sio mbeya tu, hata hapo dar vile vile wengine walifikia kuficha masanduku ya kura mpaka wapewe chao
Hivi lubuva bado ana tegemea kuendelea kuiongoza nec uchaguzi ujao tena?
 
hawa wamekujaje katika hii thread, bila kumsema lowasa hamlali? duu, mumemtukana weeee, kimya, naona mnataka afe ndo vichwa vyenu vitatulia
Wanajisumbua tu maana dua lao la kuku kamwe halimpati mwewe,lowasa ndio kwanza anazidi kuimarika na anajiandaa kuisambaratisha vilivyo ccm mwaka 2020
 
Mwisho wa siku hao wote walimsafisha Lowasa na kumuona mtakatifu kama Malaika!!
Lowasa kwa sasa ni lulu kwa mamilioni ya watanzania zaidi ya 6million,wewe kama hutaki ki vyako
1465462277397.jpg
 
Back
Top Bottom