Ukitaka kuwa muongo tunza kumbukumbu

Ukitaka kuwa muongo tunza kumbukumbu

Akili za nyumbu wa chadema ni za kukurupuka ilimradi kukosoa serikali, kushikiwa na viongozi wao na kupingapinga kias kwamba wanakosa ufahamu wa kuelewa mambo, and once you try kuwaeleza utashushiwa matusi
Hivi sukari leo kilo moja ni sh ngapi?
 
Hadi mwezi July mwaka jana bado mlikuwa mnapiga kelele. Kama hamkumaanisha mlichokuwa mnahubiri kwa miaka nane, leo hii mtaaminika vipi? Au ndio mmekuja na mkakati wa kuhamisha magoli? Once a liar, always a liar. Na miaka nane imethibitisha you are nothing more than a bunch of liars.
Lowasa atabakia kuwa kiboko ya ccm,kubali au kataa
1465462489827.jpg
 
26.10.2015;- Wasimamizi wa Uchaguzi Mkoani Mbeya na Dodoma Waandamana Wakilaani Malipo Duni ya Usimamizi!

25.4.2016;- CAG Agundua "Matumizi Hewa" ya 827m ktk ofisi ya NEC,huku Vifaa Vingi Vikipelea Wakati wa Uchaguzi!

7.6.2016:- NEC Yarudisha 12 bllioni kwa Raisi Baada ya Kubana Matumizi Vizuri Wakati wa Uchaguzi Mkuu 2015!
Wewe naye akili zako hazijiongozi vizuri. Sijui kama umekitafakari ulichokiandika.
Aliyerudisha hela ni tume. Wamerudisha baada ya kuona matengeo ya bajeti yamekamilika na kiasi kimebaki. Tume hawakuwa miongoni ya waliosema haya uliyoandika bali ni baadhi ya wanung'unikaji na ofisi ya CAG ndio waliosema hayo kuilaumu tume.
Tuambie aliyesema uongo nani na aliyekosa kumbukumbu ni nani? Au ndio hivyo leo unataka siku iingie?
 
Nimeamini ukizeeka kwa Afrika unakuwa kama mtoto mdogo. Jaji Lubuva alikuwa jaji makini sana, ukisoma hukumu zake ni highly reasoned judgements within the confines of law. Hili la juzi nimeliona kuwa kuzeeka kwa waafrika ni tatizo. Wazungu as one gets older thinking capacity becomes super and hence many discoveries are done by quite aged scientists! SIYO KWETU! Watu wanaandamana kukosa fedha zao, anarudisha ili asifiwe!
Afadhari ya yeye kazeeka na bado anaaminika kufanya kazi takatifu. Wewe kijana na fikra mbovu. Wewe bora mtu awe anaandamana hata kama hana dai la msingi ni kumpa hela hata kama hastahili.
 
Baada ya kuandamana si walilipwa? Inaelekea pia hamjui hata jinsi tume inavyofanya kazi. Pesa zote zilipelekwa Halmashauri na zilizochelewesha ni hizo Halmashauri na si Tume
Kawadanganye makondakta wenzako kwenye gari la mwendo kasi
 
Afadhari ya yeye kazeeka na bado anaaminika kufanya kazi takatifu. Wewe kijana na fikra mbovu. Wewe bora mtu awe anaandamana hata kama hana dai la msingi ni kumpa hela hata kama hastahili.
Ajali nyingine ya gari la mwendo kasi ni bajeti
 
Heshima yangu haiwez shuka coz nina misimamo sahih,yan mambo aliyoyafanya huyo babu ni sawasawa na kuuza nyumba alafu unajenga heshma bar
Msimamo wa kupanda gari la mwendo kasi na Mizuka aka Maigizo?
 
Kumfanya mzee kuwa sawa na mtoto mdogo ni kumpa kiki asiyostahili. Labda mtoto wa mwezi mmoja hadi mitatu. Nasema hivyo kwa kuwa ubongo wa mzee.unazidi kudidimia (becomes senile) wakati ule wa mtoto unazidi kukua. Huyu ameshapoteza kumbukumbu. Na hii tabia ya kurudisha fedha kwa rais sijui ni kwa kanuni au utaratibu upi kwa kuwa kwanuelewa wangu fedha iliyobaki inatakiwa irejeshwe Hazina.
Siwakitoka hazina huja kumjulisha mkuu wa nchi bado kuna kiasi cha kutumia ili ikibadilishie matumizi kuna ubaya gani?
 
Afadhari ya yeye kazeeka na bado anaaminika kufanya kazi takatifu. Wewe kijana na fikra mbovu. Wewe bora mtu awe anaandamana hata kama hana dai la msingi ni kumpa hela hata kama hastahili.
Umeandika utumbo mtupu
 
Bado unaendelea kujitoa fahamu? Nani aliyezunguka nchi nzima kwa miaka nane akimuuita Lowassa fisadi?
Operation via GAMBA, mwasisi akiwa Mwenyekiti wa ccm na ilikomaa mwaka 2012 baada ya Lowassa kupewa dakika 7 za kuongea kwenye mkutano mkuu wa ccm pale Dodoma.
 
Turudi kwenye mada. Kwa mtu yeyote mwenye uelewa kidogo wa mambo ya bajeti haitamuingia akilini eti NEC wamerudisha Sh 12bln/-. Budgeting for an election in our situation is an exercise of dealing with definite numbers. No variables. No guesswork! Idadi ya watu wanaotakiwa kuandikishwa inajulikana na inatolewa na Ofisi ya Takwimu (NBS). Idadi ya kupiga kura waliondikishwa inajulikana. Idadi ya vituo inajulikana. Jiografia ya nchi na miundombinu ya ushafirishaji vinajulikana. Sasa pesa yote hii Sh 12bln/- ilibakije? Lazima kuna omissions zilifanyika, tena kwa kiasi kikubwa, kwa lengo la kuvuruga mchakato wa uchaguzi. Kumbuka, kutokutumia fedha kwa mujibu wa bajeti ya uchaguzi ni njia mojawapo ya kuvuruga uchaguzi (poll rigging).
 
Turudi kwenye mada. Kwa mtu yeyote mwenye uelewa kidogo wa mambo ya bajeti haitamuingia akilini eti NEC wamerudisha Sh 12bln/-. Budgeting for an election in our situation is an exercise of dealing with definite numbers. No variables. No guesswork! Idadi ya watu wanaotakiwa kuandikishwa inajulikana na inatolewa na Ofisi ya Takwimu (NBS). Idadi ya kupiga kura waliondikishwa inajulikana. Idadi ya vituo inajulikana. Jiografia ya nchi na miundombinu ya ushafirishaji vinajulikana. Sasa pesa yote hii Sh 12bln/- ilibakije? Lazima kuna omissions zilifanyika, tena kwa kiasi kikubwa, kwa lengo la kuvuruga mchakato wa uchaguzi. Kumbuka, kutokutumia fedha kwa mujibu wa bajeti ya uchaguzi ni njia mojawapo ya kuvuruga uchaguzi (poll rigging).
Fikiria Bunio la kurudiwa kwa majimbo 20. Maana hii ni kazi hufanywa na binadamu huenda majimbo hayo yanaweza kupata athari ambazo zitalazimisha uchaguzi kurudiwa kama hayo ya kufa kwa wagombea na hujuma. Mwaka huu yamerudiwa majimbo nane 8. Niwazi kwa hali kama hii lazima kuweka pesa ya dharura. Akili tu ya kuzaliwa itakuongoza kuwa na hela ya dharura sembuse usome na kozi ya kuendesha mradi.
Unajua hivi viingereza vyenu haviwanasui kwenye kuitwa wajinga na mliosomea ujinga.
 
Afadhari ya yeye kazeeka na bado anaaminika kufanya kazi takatifu. Wewe kijana na fikra mbovu. Wewe bora mtu awe anaandamana hata kama hana dai la msingi ni kumpa hela hata kama hastahili.
Size yako ni CCM wenzako, kwaheri!
 
Mkuu siyo kuzeeka tu bali ni hulka ya viongozi wetu kwani naibu spika amerudisha kiasi cha fedha kwa rais wakati bungeni wabunge wakilalamika kukosa baadhi ya huduma
Lakini mtu mzima hajikombi! Basi nchi hii INA LAANA
 
Back
Top Bottom