Ukitaka kuishi vizuri, kaa mbali na ndugu

Ukitaka kuishi vizuri, kaa mbali na ndugu

Kila siku nawaza namuangalia mama yangu sumtyms mpaka nalia (when alone)...najiuliza ivi kuna mtu atakaye kuja kunipenda unconditionally kama anavyonipenda mama yangu ??

Ebana acheni tu. Ndugu wengine sio wengine ni wa ukweli sana. Mimi binafsi huniambii kitu kwa mama yangu na mama zangu wadogo nawapenda mnooo !!!

Ushawahi pewa upendo uliotukuka na mama yako mzazi ukiwa na utu uzima huo ?? That feeling is unexplainable man.

Kingine watoto wako wakuwazaa ndio ndugu zako wa kweli sio mkeo. Keep that in mind.

Mimi nina dada zangu ila bado siwakubali wala kuwa feel kwa lolote. We Live We Laugh ila deep down hamna kitu.

Aint No Woman / Human Alive Can Take Ma Mama’s Place.

Nakumbuka siku nasafiri na utu uzima huu (na kipato changu kizuri tu) Ikafika moment Mama naagana nae kituo cha bus akachomoa Buku 5 akanipa akaniambia ya njiani utatumia....Daah mazee kuna wakati kwenye bus nikajikuta machozi yananitoka tu watu wakawa wananishangaa hawaelewi nawaza nn kichwani mwangu.



Sorry Nimeandika Mgazeti. Lol

Mkuu kwani ukilewa ni lazima uje jf kuchangia?
 
Mkuu unaonekana una roho mbaya pili una shida ktk uhandishi,hao ndugu unaowazungumza ndo kina dada,mpwa,mdogo au kaka yako au kuna wengine??
 
Siku ukiumwa ukiwa unajiharishia kitandani ndio utaelewa! Kuna mwenzako juzi alikuwa na kansa ya kongosho amepauka kabaki mifupa yuko kitandani hoi bin taaban... mke na watoto wamemkimbia! Chunga very!
 
Siku ukiumwa ukiwa unajiharishia kitandani ndio utaelewa! Kuna mwenzako juzi alikuwa na kansa ya kongosho amepauka kabaki mifupa yuko kitandani hoi bin taaban... mke na watoto wamemkimbia! Chunga very!
Umesahau na siku ukifilisika wana kukukimbia
 
Back
Top Bottom