...hahahahahahaha....hilo ndo popoma lililotukuka!Duu Unajua kupiga chenga wewe!! mpaka zingine unajipiga mwenyewe!
Jamaa kaongea kizandiki halafu hajui kituUmefika F6 kweli?
According to NECTA EGM ni sayansi na sio biasharaLazima ufanye BAM kozi hiyo kombination inaingiliana na zile za biashara kama vile ECA na EGM
Hahahahaha! Kweli wewe ni popoma unayedandia mambo ambayo huyajui! Unajifanyaga Sana umesoma Leo kitu kidogo kimekuumbua! Nadiriki kusema hujawahi kufika form six unaisikiaga tu kwenye redio.
Mtu anayesoma HGE lazima asome BAM yaani Basic Applied Mathematics kama supportive subject. Yaani ni somo kama General Studies. Japo GS wanasoma wanafunzi wote na combination zote
Wewe n POPOMA. Yaani we ni kilaza wa level ya PhD.
Teh! Teh! Teh! Teh! Teh!......Teh,teh,teh,muda mwingine kukurupuka kubaya sana.
Ni sawa na yule aliyesema supplimentary ni somo kama masomo mengine tu.
Huyo mtu ni jesca wa mwendokasiUmeonesha Ujesca wa hali ya juu mno..
Ukieleweshwa uko tayari kuelewa ?
Hajaelewa hata kidogo huyu, yy anaongelea kuhusu kusoma Bam we cjui unaandika mavitu gan hapoUmeonesha Ujesca wa hali ya juu mno..
Ukieleweshwa uko tayari kuelewa ?
Asantee kwa ufafanuzi coz nlitaka kuuliza apoAccording to NECTA EGM ni sayansi na sio biashara