Ukisikia mijitu ndio hii

Wapoti

JF-Expert Member
Aug 28, 2013
2,820
2,000
hivi akimchumbia mwanamke swali la kwanza atakalojiuliza mwanamke ni lipi?
 

Attachments

  • 1409896751391.jpg
    File size
    61.3 KB
    Views
    575
  • 1409896773248.jpg
    File size
    47.4 KB
    Views
    535
  • 1409896793832.jpg
    File size
    61.6 KB
    Views
    510
  • 1409896823566.jpg
    File size
    55.3 KB
    Views
    488

MZIMU

JF-Expert Member
Apr 29, 2011
4,059
2,000
Niheri ukatunisha mishipa ya ubongo, utakua na faida kubwa kwa dunia kuliko kutunisha mishipa ya mikono.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom