Ukishangaa ya jk utaona ya Heslb. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukishangaa ya jk utaona ya Heslb.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Nov 8, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wadau,wakati watoto kibao wa maskin wakiwa wamekosa mkopo mwaka huu,kuna rafiki yangu ambae ni mtoto wa kiöngozi mkubwa tu ktk serikali ya jk ambae alidisco chuo flan mwaka jana,lakin cha kushangaza kama co kuckitisha,huyu ndugu kaaply chuo upya na kapata mkopo.hili suala limekaaje wadau,ni kwamba heslb hawana taarifa za watu zinaowakopesha au ndo style ya kujuana?
     
  2. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Dah ndugu yangu ukifuatilia sana hili taifa utalia wakati wengine wameorodheshwa kama walishapata mikopo awali huyo anapata na ana uwezo maskin wamerudi nyumban dah inauma!
     
  3. C

    Chby Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmh! utayaweza haya make mwenye shida hapati huo mkopo alie na uwezo ndo anaekopeshwa wizi mkubwa
     
  4. talentboy

    talentboy JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,122
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha mtoto wa pinda nn?yule aliyedisco udom LLB?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    hapana co huyo mkuu,kumbe kuna wa pinda tena?
     
  6. Window7

    Window7 JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2013
    Joined: Sep 17, 2013
    Messages: 3,182
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Hata mwaka huu yupo jamaa alidisco sua lakini ana mkopo mzuri tu!
     
  7. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2013
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 805
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    kwa sheria za bodi m2 akidisco anapaswa kulipa 25% ya mkopo wa awali ili aweze kuwa eligible na kuomba mkopo upya,kwahyo huyo aliyepata lazma karudsha hyo % ndo maana kapata tena!,kuna mchz wangu aldsco mwaka jana bt kapata!
     
Loading...