Buzi Maarufu
JF-Expert Member
- Oct 30, 2019
- 422
- 330
Kwa wanaojua msaada tafadhali, nimeamua kuja kwenu baada ya hii hali kunitokea mara nyingi, hivi vitu vinaashiria nini?
Katika hali isiyokuwa ya kawaida unajikuta mara kadhaa kwa nyakati tofauti unaota unafanya nilichokiandika hapo juu na mmojawapo ya kati ya hao, na yanatokea hayo wakati upo na mpenzi wako, na huyo unayemuota yuko mbali Km 1000 na hamjaonana miaka mitatu.
Wenye kujua hili nipeni msaada tafadhali, nini kifanyike ili kudhibiti hii hali na kwanini inatokea?
Sent using Jamii Forums mobile app
Katika hali isiyokuwa ya kawaida unajikuta mara kadhaa kwa nyakati tofauti unaota unafanya nilichokiandika hapo juu na mmojawapo ya kati ya hao, na yanatokea hayo wakati upo na mpenzi wako, na huyo unayemuota yuko mbali Km 1000 na hamjaonana miaka mitatu.
Wenye kujua hili nipeni msaada tafadhali, nini kifanyike ili kudhibiti hii hali na kwanini inatokea?
Sent using Jamii Forums mobile app