dikir kab can
JF-Expert Member
- Mar 20, 2018
- 2,190
- 4,314
mara nyingi ndivyo huwa kinaanza mpaka kufikia stage ya kuokota makopo..
Kupanga hakukuzuii kuwa na bustani kama eneo lipoAnashamba la mipapai na kapanga
Mkuu,Wachache watakuelewa... Kila binadamu anastahili kuishi mazingira kama hayo na kushi mjini isiwe kisingizio
Achana nae Tahira huyo kaotesha mipapai kipindi hiki cha masika imestawi inampa kiburi😂Kwahiyo kama una mipapai na matunda yako bado hayajaiva, ukamua kununua papai gengeni waja wanajiambia huna nyumba, umepanga. Daaah wabongo 😆 😆 😂
View attachment 3320485
Hujaelewa pwenti rudi shule ukakazanie somo la fasihi.Kwahiyo kama una mipapai na matunda yako bado hayajaiva, ukamua kununua papai gengeni waja wanajiambia huna nyumba, umepanga. Daaah wabongo 😆 😆 😂
View attachment 3320485
Usiichukulie mada yake kwa maana ya "Papai" kama papai ila papai limewakilisha vitu vingi tuu ikiwemo miche ya mboga mboga,matunda,dawa na kadhalika🙏🙏Kuna uhusiano gan kua na nyumba na mpapai au hizo mbogamboga Kuna uhusiano gan?
Naunga mkono hoja 😂😂😂😂 naona matajiri wamepanic ngoja nijifiche na manati yangu chini ya tembele.Wachache watakuelewa... Kila binadamu anastahili kuishi mazingira kama hayo na kushi mjini isiwe kisingizio
Sawa sijakataa ametoa kauli kwamba tunaonunua mapapai hatuna nyumba ndo nauliza Kuna uhusiano gan?Usiichukulie mada yake kwa maana ya "Papai" kama papai ila papai limewakilisha vitu vingi tuu ikiwemo miche ya mboga mboga,matunda,dawa na kadhalika🙏🙏
Kupanga ni utumwa acha kujificha kichaka Cha eti una helaKwani kupanga kuna tatizo gani?
Wapi nimejificha wewe, kuna utumwa gani kupanga? Jibu swali kwa hoja.Kupanga ni utumwa acha kujificha kichaka Cha eti una hela
Single faza, vile nimecheka 😆 😆 😆 😅 😂Achana nae Tahira huyo kaotesha mipapai kipindi hiki cha masika imestawi inampa kiburi😂
Hakuna raha kama kukaa kwako ,matunda ya Kila aina yamejaa ndani ,mbogamboga na nkWapi nimejificha wewe, kuna utumwa gani kupanga? Jibu swali kwa hoja.
Usiwe unaanzisha Uzi ukiwa umelewa mkuuKama uko nyumbani kwako lazima upande mihogo,upande migomba,upande mipapai msitu wa matembere,lazima uweke vitu lazima upande vitu ule wewe na majirani waombe mboga za majani...Ukinunua papai wewe umepanga.
Ni kweli ni raha sana , utatuaje mtu kapanga ila anazo nyumba kadhaa , na zina kila kitu , ila yupo kapanga sehemu fulani kwa sababu zake maalumu na papai ananunua tu?Hakuna raha kama kukaa kwako ,matunda ya Kila aina yamejaa ndani ,mbogamboga na nk
uhuru umezidi. modsJamiiForums siku hizi mtu anapost kila kinachokuja kichwani
Dhaumuni la mtoa hoja sio kazodoa watu wanaopanga ila kaonesha jinsi gani tunavyotakiwa kufanya tukiwa nyumbani Ili kuepuka manunuzi ya vitu rahisi ambavyo Tunaweza kufanya home.Ni kweli ni raha sana , utatuaje mtu kapanga ila anazo nyumba kadhaa , na zina kila kitu , ila yupo kapanga sehemu fulani kwa sababu zake maalumu na papai ananunua tu?