Ukioa mke sio bikra, umeoa mpenzi wa mtu

Ukioa mke sio bikra, umeoa mpenzi wa mtu

Ngoja tuendelee kuwasubiri waliokwishaoa wanawake wa dizaini hiyo watupe nasaha!!
 
Ukiona umeoa mke sio bikra, tambua kwamba
umeoa mpenzi wa mtu. Ila jikaze maana ukifuga
nyoka ujue ipo siku atakumbuka porini.
Wanaume tuache ubaguzi na mfumo dume, wewe kidume umedinya wanawake kibao kabla hujaoa lkn ww unataka uoe mwanamke bikira ambaye hajawahi kutoa papuchi yake. Tuache basi na sisi kuchovya chovya tusubiri
 
Sasa mbona wengi wenu Bikra mnazitoa sadaka zitolewe bure kabisaa, alafu fujo mnakuja kutufanyia sisi wamwishomwisho?
Then mkiolewa na wenye hela utakuta siku mnarudi kugongwa buree na waliowatoa bikra
 
Sasa mbona wengi wenu Bikra mnazitoa sadaka zitolewe bure kabisaa, alafu fujo mnakuja kutufanyia sisi wamwishomwisho?
Then mkiolewa na wenye hela utakuta siku mnarudi kugongwa buree na waliowatoa bikra
yani niolewe halafu nicheat na mtu hana hela khee nitakuwa chizi
 
Wanaume tuache ubaguzi na mfumo dume, wewe kidume umedinya wanawake kibao kabla hujaoa lkn ww unataka uoe mwanamke bikira ambaye hajawahi kutoa papuchi yake. Tuache basi na sisi kuchovya chovya tusubiri
wanaume tunazo sababu Bilioni za kuchovywa chovya,
tena usifananishe wanaume na vitu vya kijinga
 
yani niolewe halafu nicheat na mtu hana hela khee nitakuwa chizi
mademu karibia wote mkikutana na vidume vilivyokata utepe mnakuwa kama mbuzi kamuona chatu, mnajipeleka wenyewe hata kama kidume kinatembelea rimu
 
it means wanawake waliobakwa na kutolewa bikra watawatafuta wabakaji wao!!!
Anyway kids thread nimepotea njia
 
Kumbe ndoa nyingi si mpya, ni za kurekebisha!! Kwa sababu unaoa mke ambaye katolewa ubikra na mwanaume mwingine na katembea na midume kibao kabla ya kuolewa !! Terrible!!
 
Mkeo akikupa yote, any time , utakavyo Kuna haja gani ya kuwaza mawazo ya kujitia presha.

If you live the past, there is no future
 
Back
Top Bottom