mathew markus glory
Member
- Jan 6, 2016
- 6
- 2
Napenda kutoa ushauri kwa watumishi wa umma fanyeni kazi kwa kutegemea kupata mlichokubariana na serikari vinginevyo mtanasa kwene mtego na kujikuta Mko pabaya .AHSANTEN
Binadamu ni mgumu sana na haeleweki. Anyway sasa unataka afanye nini amekwishateua wasaidizi wake. Amekwishawapa njia sasa anataka wasaidizi wa karibu zaidi na wananchi- ma RC and ma DC. Akishawapata sasa yeye ajimbiekimbie kwa nini? Nadhani nikummiss tu! Yupo ana[anga mikakati akiibuka hapo tutakuwa hatua kadhaa mbele.Akiwapeleka mchaka mchaka mnalia, akiwaacha mpumue mnapiga kelele! Hamsomeki!
Napenda kuwauliza watanzania wenzangu alipo Rais wa nchi John Magufuli
Jamani ukimya wake una maana gani?mbona hatuonyweshi akitembelea watanzania sehemu mbalimbali?anafanya nini Ikulu?bado anaunda serikali? Sasa ataunda serikali mpaka lini?au anasubiri malaika kutoka mbinguni awateue kuwa watendaji wake?tumetangaziwa ameamua kutosafiri nje ya nchi kwa kubana matumizi,nakubaliana na hilo lakini hata kuwatembelea watanzania ndani ya nchi haiwezekani?nimeanza kutilia mashaka utendaji was serikali hii,nahisi mambo yanaweza kwenda hovyo kuliko tulivyotrajia,tunaomba Raid anza kusafiri ndani ya nchi hasa mikoani kuonana na watanzania,tumeshuhudia Lukuvi akiwakimbia wananchi huko morogoro waliotaka kuonana naye Rais tfadhali anzia morogoro kusikiliza kilio chao
Yuko chuoni anajifunza kufanya kazi, akihitimu mtamuona kwenye mahafali!!!!!Napenda kuwauliza watanzania wenzangu alipo Rais wa nchi John Magufuli
Jamani ukimya wake una maana gani?mbona hatuonyweshi akitembelea watanzania sehemu mbalimbali?anafanya nini Ikulu?bado anaunda serikali? Sasa ataunda serikali mpaka lini?au anasubiri malaika kutoka mbinguni awateue kuwa watendaji wake?tumetangaziwa ameamua kutosafiri nje ya nchi kwa kubana matumizi,nakubaliana na hilo lakini hata kuwatembelea watanzania ndani ya nchi haiwezekani?nimeanza kutilia mashaka utendaji was serikali hii,nahisi mambo yanaweza kwenda hovyo kuliko tulivyotrajia,tunaomba Raid anza kusafiri ndani ya nchi hasa mikoani kuonana na watanzania,tumeshuhudia Lukuvi akiwakimbia wananchi huko morogoro waliotaka kuonana naye Rais tfadhali anzia morogoro kusikiliza kilio chao
Are you serious? Haijapita miezi 3 tangu rais azunguke nchi nzima leo unashangaa kwa nini rais hatembelei wananchi? Atatekeleza lini aliyoahidi wananchi kama kila siku atakua kiguu na njia?Napenda kuwauliza watanzania wenzangu alipo Rais wa nchi John Magufuli
Jamani ukimya wake una maana gani?mbona hatuonyweshi akitembelea watanzania sehemu mbalimbali?anafanya nini Ikulu?bado anaunda serikali? Sasa ataunda serikali mpaka lini?au anasubiri malaika kutoka mbinguni awateue kuwa watendaji wake?tumetangaziwa ameamua kutosafiri nje ya nchi kwa kubana matumizi,nakubaliana na hilo lakini hata kuwatembelea watanzania ndani ya nchi haiwezekani?nimeanza kutilia mashaka utendaji was serikali hii,nahisi mambo yanaweza kwenda hovyo kuliko tulivyotrajia,tunaomba Raid anza kusafiri ndani ya nchi hasa mikoani kuonana na watanzania,tumeshuhudia Lukuvi akiwakimbia wananchi huko morogoro waliotaka kuonana naye Rais tfadhali anzia morogoro kusikiliza kilio chao
Wewe unataka kumwona Rais au utatuzi wa kero?Napenda kuwauliza watanzania wenzangu alipo Rais wa nchi John Magufuli
Jamani ukimya wake una maana gani?mbona hatuonyweshi akitembelea watanzania sehemu mbalimbali?anafanya nini Ikulu?bado anaunda serikali? Sasa ataunda serikali mpaka lini?au anasubiri malaika kutoka mbinguni awateue kuwa watendaji wake?tumetangaziwa ameamua kutosafiri nje ya nchi kwa kubana matumizi,nakubaliana na hilo lakini hata kuwatembelea watanzania ndani ya nchi haiwezekani?nimeanza kutilia mashaka utendaji was serikali hii,nahisi mambo yanaweza kwenda hovyo kuliko tulivyotrajia,tunaomba Raid anza kusafiri ndani ya nchi hasa mikoani kuonana na watanzania,tumeshuhudia Lukuvi akiwakimbia wananchi huko morogoro waliotaka kuonana naye Rais tfadhali anzia morogoro kusikiliza kilio chao
Napenda kuwauliza watanzania wenzangu alipo Rais wa nchi John Magufuli
Jamani ukimya wake una maana gani?mbona hatuonyweshi akitembelea watanzania sehemu mbalimbali?anafanya nini Ikulu?bado anaunda serikali? Sasa ataunda serikali mpaka lini?au anasubiri malaika kutoka mbinguni awateue kuwa watendaji wake?tumetangaziwa ameamua kutosafiri nje ya nchi kwa kubana matumizi,nakubaliana na hilo lakini hata kuwatembelea watanzania ndani ya nchi haiwezekani?nimeanza kutilia mashaka utendaji was serikali hii,nahisi mambo yanaweza kwenda hovyo kuliko tulivyotrajia,tunaomba Raid anza kusafiri ndani ya nchi hasa mikoani kuonana na watanzania,tumeshuhudia Lukuvi akiwakimbia wananchi huko morogoro waliotaka kuonana naye Rais tfadhali anzia morogoro kusikiliza kilio chao