Ukimya wa Lowassa wakitia homa Chama Cha Mapinduzi (CCM)

Ukimya wa Lowassa wakitia homa Chama Cha Mapinduzi (CCM)

Kilicho mponza Lowassa ni dini yake, maana usiku kucha kabla ya chaguzi waislam wote kwenyengazi za juu CCM walikaa kikao nakukumbusha falsafa ya chama hicho ambacho Mwalimu aliwahi kusema ni heri nguruwe kuwa mgombea uraisi CCM kuliko mkristo. Hii hapa picha yenyewe, maraisi wote waliotawala CCM iwe Tanzania bara au Zanzibar ni waislam. Pole sana Lowassa, silimu kisha uone. ImageUploadedByJamiiForums1437170492.364630.jpg
 
Mbona hajamaliza umasikini monduli na pesa zake za kifisadi alizowaibia watanzania.
Team Edo kwa kutapatapa ni kama babu yao Kingunge anavyotapatapa mara oh apatanishwe na Magufuri ,mara oh aende Ukawa,baada ya kukumbwa na mafuriko sasa subirini Tsunami.
 
Kilicho mponza Lowassa ni dini yake, maana usiku kucha kabla ya chaguzi waislam wote kwenyengazi za juu CCM walikaa kikao nakukumbusha falsafa ya chama hicho ambacho Mwalimu aliwahi kusema ni heri nguruwe kuwa mgombea uraisi CCM kuliko mkristo. Hii hapa picha yenyewe, maraisi wote waliotawala CCM iwe Tanzania bara au Zanzibar ni waislam. Pole sana Lowassa, silimu kisha uone. View attachment 268968

Du ww ndio umeamua kweli kuchafua hali ya hewa.
Lakini hili lililo mtokea mh Luwasa ni jinamizi la Mh Salim A Salim.
Ajikumbushe kampeni zake na watu wake waliokuwa wakijiita wana mtandao wakati wa kampeni za uris 2005.
Waswahi wanamsemo mtenda akitendewa hujihisi......
Nivyema atulie tu......
 
Sasa ikulu atawezaje kumaliza umaskini kama si kutuongezea umaskini kwa kuwapa dili wapigaji wenzake,serikali haikurupuki,na haikukurupuka kumkata,informations zake zilishafika kwenye system tangu richmond mpaka kutangaza nia,mtaongea kama kaonewa but ukweli si kama mbavyoamini
 
Wakuu!

Ukiachilia mbali kauli za wafuasi wa kawaida wa Lowassa kama 4u movement na wengine, lakini yale majembe makubwa makubwa ya Lowassa hawajatoa kauli yeyote kuhusu mchakato wa urais baada ya kumalizika ndani ya ccm.

Dr Nchimbi, Sophia Simba, Kimbisa walijaribu kuongea siku moja katika harakati za kujaribu kufanikisha jina liletwe lakini ilishindikana. Baada ya mchakato mzima kuisha, Mzee wetu Ngombare Mwilu alikuja public na kuweka hadharani dukuduku lake kuhusu uhuni uliofanywa na 'KITENGO' kilichojipa mamlaka ya kuchagua mgombea wa urais wa Tanzania kupitia CCM.

Baada ya Mzee wetu kuongea hakuna jembe lingine lolote la Lowassa lilitoka front na kuongea lolote kuhusu mchakato ule. Hata Lowassa mwenyewe hajaongea lolote!

Kwanini ukimya huo? Kishindo kikuu kinakuja kwenye siasa za nchii hii!

Mwenye akili ameelewa jambo hapa! Endelea kufuatilia vyombo vya habari!

Chadema tunaimba ukombozi, CCM wanaimba 'kitengo'!

Wao wameanza na Mungu, nasi tunaungana nao kumalizia na Mungu!
 
KOMBOA TANZANIA
NA LOWASSA!
MUNGU MBELE!
Watanzania tukatae magoli ya mikono ya wahuni na wabakaji wa haki na Demokrasia Tanzania.
Tanzania ni yetu sote! ✌
 
KOMBOA TANZANIA
NA LOWASSA!
MUNGU MBELE!
Watanzania tukatae magoli ya mikono ya wahuni na wabakaji wa haki na Demokrasia Tanzania.
Tanzania ni yetu sote! ✌

Pamoja sana kamanda! Tanzania lazima ikombolewe!
 
Ha ha ha hali ikiwa hivi, kama namuona JK akienda zake USA!!
 
Ajiunge tu kama mwanachama wa kawaida hata sisi wengine hatutapiga kelele.. na awe tayari kumuunga mkono mgombea wa CDM atakayesimama

No problem! Sio lazima ajiunge kwa ajili ya urais, hapana. Suala la kuondoka kwenye chama cha kidhalilishaji wa utu wa mwanadamu! Ni vema kujiunga na wenye thabiti ya kulikomboa taifa, watu ambao wataenda kufanya kile alichopenda kwenda kukifanya lakini akinyimwa kwa hila!
 
acheni ujinga nyie, mbona kina pinda wametulia tu?! Lowassa ndio nani kwani?!
 
Ajiunge tu kama mwanachama wa kawaida hata sisi wengine hatutapiga kelele.. na awe tayari kumuunga mkono mgombea wa CDM atakayesimama

naomba nikuulize mkuu,huwa unaandika kwa faida ya taifa,kwa faida ya "kitengo" flani au kwa faida ya utashi wako binafsi?
 
duh ukawa wanaweweseka sasa, watasambaratika sasa hivi, nani kawaambia lowasa atahamia chadema. yy ameshindwa ndani ya chama chake na alishashika cheo kikubwa tu cha u PM apumzike tu sasa
 
Ajiunge tu kama mwanachama wa kawaida hata sisi wengine hatutapiga kelele.. na awe tayari kumuunga mkono mgombea wa CDM atakayesimama
Natumaini viongozi wenye akili CDM wanalijua hili. Jana Nasari katoa kauli za kipumbavu sana Monduli. Kipindi hiki CDM inahitaji umakini wa hali ya juu, vinginevyo kazi ngumu iliyofanywa kwa miaka mingi inaweza kubomolewa kwa siku chache hizi kabla ya uchaguzi.
 
Lowasa ni kiongozi mwenye nguvu na ni mtu jasiri maana angedinda dodoma mabomu yasingetosha hivyo anastahili kuheshimiwa huwezi ukafananisha na pinda lowasa amekua karibu zaidi na wananchii na sio ccm pia anao wafuasi wengi ametenda mengi mabaya na kafanya mengi mazuri na wanachi wanamatumaini nae kuna walioiba hawajafanya loolote
 
Back
Top Bottom