Ukimkopesha Pesa Mwanamke ujue umeliwa

Mie hukopesha vifaa vya electronics km tablet, laptops,printers etc. Walipaji wazuri na kwa wakati ni wanawake.Labda nyie huwa mnawakopesha huku mnawatongoza!


 
Last edited by a moderator:

Mkuu hizi ID vipi?
 
Last edited by a moderator:
Kuna demu nilimkopesha 2m toka mwezimwa tisa mwaka jana yaani ananizungusha sijawahi kuona...
 
Its two way way jamani...mim kuna me mmoja 1M toka july mwaka jana na leo.
Hata sim hapokei tena
 
kwa mimi binafsi wote siwadai. Iwe mwanamke au mwanaume wote siwadai nikiwakopesha.
 
Jinsia mbili tofauti. Lazima mmoja atamuelemea mwenzake na kulipwa kusiwepo.
 

we nawe inabidi ujichunguze!..,haiwezekani mwaka wa 3 uko humu halafu eti umetoa LIKE 1 tu!.....kwamba huzielewi nondo zote zinazoshushwa humu na full ucheshi?!!
Lazima kuna kitu hakiko sawa mahali!
 
Last edited by a moderator:
we nawe inabidi ujichunguze!..,haiwezekani mwaka wa 3 uko humu halafu eti umetoa LIKE 1 tu!.....kwamba huzielewi nondo zote zinazoshushwa humu na full ucheshi?!!
Lazima kuna kitu hakiko sawa mahali!
kwa mfano hicho ulichoandika unadhani nitatoa like?
 
Mimi namkopesha, namtafuna na hela anarudisha vizuri sana. Mwanamke ukimchekea hakulipi deni lako. Vaa sura ya mbuzi kwenye kudai.

Hela anakopeshwa, anatafunwa kisha analipa bila shida.
 
Kweli wanawake wengi hawaheshimu kulipa mikopo wanayooombaga na huu siyo ustaarabu
 

Ha ha ha ha ha ha ha,utaniua mkuu kwa kicheko!
 
Inategemea Mna Uhusiano Gani. Mm Na Dadaangu Ni Good Kopeshanaring Partners. Na Amna Ambaye Anamzungusha Mwenzake.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…