Ukimkopesha Pesa Mwanamke ujue umeliwa

i'm a victim,mimi demu kanikopa hela almost 2yrs now na hadi waleo simu yake haiingi,imebidi niziondoe kwa budget yangu
 
uongo
mbona mie nikikopeshwa nalipa kwa siku niliyoahidi kulipa?
 
kukopeshana hela na mtu chanzo cha ugomvi tu.
 
Da hiyo kweli wadau ukimkopesha mdada kikulipa hua ni kazi kwelii mwenyewe kuna dada namdai tangu mwezi wa tatu hadi leo kila.siku bado hajapata nahisi kuacha kuidai tena
 
Sio wanawake tu, hata walokole wakifuatiwa na waalimu na wauguzi. pia makundi haya yanasumbua kulipa.
 
Daaaah jamani mi nimetoka kumpa mfanya kazi mwenzangu kilo nzima kabisa nakutana na uzi kama huu tena hapa! Majanga
 
Mwenyewe nilikopwa na demu flani mpaka leo kanipiga pending!!


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Hujakosea mkuu!!!!


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Ukishamkopesha ikifika siku thelasini hajakulipa, then hapo unacheza tu na vitabu vya accounts. Una Credit bad debt account then una debit expense account... Unaaachana naye unatafuta mpunga mwingine...
 
Ni kweli kabisa.... Duh nishapigwa za kutosha...... Sasa utu uzima umeingia akili inafanya kazi vema.
 
Ukishamkopesha ikifika siku thelasini hajakulipa, then hapo unacheza tu na vitabu vya accounts. Una Credit bad debt account then una debit expense account... Unaaachana naye unatafuta mpunga mwingine...

dah kirahosi hivyo? kudhulumiwa kunauma aisee!!
 
Ukishamkopesha ikifika siku thelasini hajakulipa, then hapo unacheza tu na vitabu vya accounts. Una Credit bad debt account then una debit expense account... Unaaachana naye unatafuta mpunga mwingine...

hahahaaa kinachotakiwa ukimkopesha mkubaliane malipo yafanyike kwa calls. anaanza first call unarecord , halafu akishindwa kunakoendelea unamfofete halafu una reissue kwa wengine. apo lazima yeye aliwe.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…