Ukimfumania mkeo nani mwenye makosa?

Ukimfumania mkeo nani mwenye makosa?

watu hua wanatoa onyo kijana chunga sana huyu mke wa mtu wanapewa zaidi ya mara tatu

nimeshuhudia mwana anapewa onyo mara tatu achana na mke wa mtu akawa kidume mbishi kilichomkuta alishahama mtaa saa hv

ukiona mtu anakupa onyo acha basi acha kweli maana huyo mtu jua ni mbaya kweli

Umenikumbusha miaka kama minne iliyopita nilikua Tabora kibiashara, nikakutana na na tukio la jamaa mmoja alikua anamgonga mke wa jirani yake, nasikia alipewa onyo mara kadhaa lakini jamaa akawa hasikii anajiona kidume yeye

Mwenye mke alichofanya akandaa fumanizi lililofanikiwa akiwa na mabaunsa wake, kwanza wakampa kichapo yule mgoni halafu mabaunsa yakamshika mgoni huku mwenye mke akimpaka mafuta tigoni na kisha kumtatua marinda huku mkewe akishuhudia! Baada ya pale mwenye mke akamwambia mgoni wake kuanzia leo ruksa kuja nyumbani kwangu wakati wowote ukijisikia kumsalimia mke mwenzio!
Polisi walifika wakawachukua wote watatu (mabaunsa waliondoka baada ya jamaa kumaliza) ila yule mgoni alipotoka polisi hakuonekana tena na naskia jamaa hakumuacha mke wake
 
  • Thanks
Reactions: wax
watu hua wanatoa onyo kijana chunga sana huyu mke wa mtu wanapewa zaidi ya mara tatu

nimeshuhudia mwana anapewa onyo mara tatu achana na mke wa mtu akawa kidume mbishi kilichomkuta alishahama mtaa saa hv

ukiona mtu anakupa onyo acha basi acha kweli maana huyo mtu jua ni mbaya kweli
watu hua wanatoa onyo kijana chunga sana huyu mke wa mtu wanapewa zaidi ya mara tatu

nimeshuhudia mwana anapewa onyo mara tatu achana na mke wa mtu akawa kidume mbishi kilichomkuta alishahama mtaa saa hv

ukiona mtu anakupa onyo acha basi acha kweli maana huyo mtu jua ni mbaya kweli
watu hua wanatoa onyo kijana chunga sana huyu mke wa mtu wanapewa zaidi ya mara tatu

nimeshuhudia mwana anapewa onyo mara tatu achana na mke wa mtu akawa kidume mbishi kilichomkuta alishahama mtaa saa hv

ukiona mtu anakupa onyo acha basi acha kweli maana huyo mtu jua ni mbaya kweli
watu hua wanatoa onyo kijana chunga sana huyu mke wa mtu wanapewa zaidi ya mara tatu

nimeshuhudia mwana anapewa onyo mara tatu achana na mke wa mtu akawa kidume mbishi kilichomkuta alishahama mtaa saa hv

ukiona mtu anakupa onyo acha basi acha kweli maana huyo mtu jua ni mbaya kweli
Tunatumia nguvu nyingi kuonya watu wa nje kuliko ndani ina maana kumuonya wife imeshindikana?
 
Inategemea mtu na mtu, wakati mwanaume mwingine akifumania atatoa roho ya mgoni wake, mwingine ataondoka eneo la tukio kimyakimya, mwingine atasogea pembeni aanze kumwaga chozi anasubiri jamaa aondoke halafu anamwambia mwanamke wake 'pole sana mama'....basi kila mwanaume ananamna anavyo react
Hahaaaa. Nimecheka sana. Ila ulichosema ni kweli kabisa mkuu inategemea mtu na mtu.
 
Marehemu babu yangu aliwahi kunambia omba sana Mungu usifumanie na pia usifumaniwe! Mpaka leo sijaelewa busara ya yule mzee
Alikuwa na maana kubwa sana kaka kwa sababu sio siri kufumania au kufumaniwa ni jambo ambalo mara nyingi maamuzi yanayotoka pale mengi huwa yana hasara kuliko faida
 
Alikuwa na maana kubwa sana kaka kwa sababu sio siri kufumania au kufumaniwa ni jambo ambalo mara nyingi maamuzi yanayotoka pale mengi huwa yana hasara kuliko faida
Mmmmh! Kweli fumanizi lisikie kwa mwenzako tu au usome kwenye hadithi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom