Ukimaliza chuo nitafute nikupe madili ila jiandae kuhaso

Ukimaliza chuo nitafute nikupe madili ila jiandae kuhaso

Julius Husseni

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2016
Posts
1,435
Reaction score
1,195
Wakuu mwamba Albert Einstein alisema kitu kinachomzuia kujifunza ni elimu yake nasi hivyo hivyo watu wengi wamekaa mtaani na mavyeti baada ya chuo kana kwamba ndo mwisho wa learning..

Binafsi baada ya chuo nikajimix mtaani naona vijana wengi wapo tu home kusubiri kugombania vitafunwa na madogo. Hii si sawa!

Kuna mambo mengi sana ya kufanya hata ukiwa huna hata Mia kama uzima unao Anza na 0 maisha ni zaidi ya plan A B ni hadi Z kule.

Mwisho nimkoti Albert Einstein. The life is like riding a bicycle to keep up the balance you must keep moving.

Karibuni
 
Wakuu mwamba Albert Einstein alisema kitu kinachomzuia kujifunza ni elimu yake nasi hivyo hivyo watu wengi wamekaa mtaani na mavyeti baada ya chuo kana kwamba ndo mwisho wa learning..

Binafsi baada ya chuo nikajimix mtaani naona vijana wengi wapo tu home kusubiri kugombania vitafunwa na madogo. Hii si sawa!

Kuna mambo mengi sana ya kufanya hata ukiwa huna hata Mia kama uzima unao Anza na 0 maisha ni zaidi ya plan A B ni hadi Z kule.

Mwisho nimkoti Albert Einstein. The life is like riding a bicycle to keep up the balance you must keep moving.

Karibuni
Kwannn usianze kutuambia hayo madili mapema kabla hata hatujamaliza kusudi tukishamaliza tu tunajua wapi pa kuanzia na nn kinahitajika.
 
Mengi Sana kaka Moja ni kuchunguza matatizo ya kijamiii na kuwatatulia kwa ujira mdogo Sana
[emoji2][emoji2] nikajua una madini kumbe nyie ndio wale watu wa matikiti.

Kama huna mtaji unaweza kutatua Tatizo gani kwenye jamii????

Unaendekeza Theory.

Sent from my vivo 1906 using JamiiForums mobile app
 
[emoji2][emoji2] nikajua una madini kumbe nyie ndio wale watu wa matikiti.

Kama huna mtaji unaweza kutatua Tatizo gani kwenye jamii????

Unaendekeza Theory.

Sent from my vivo 1906 using JamiiForums mobile app
Mkuu Kuna kijiji Kinashida ya lamination nikawa nakusanya Kwa watu napeleka stationary kwa buku MI napata buku vilifika adi 50..
The vyeti vya kuzaliwa
 
Maisha ya ELIMU mpk ELIMU ya juu....yalinishepu Sana

ELIMU kwangu ni ngao ni confidence ambayo haijawai nifanya niombe Excuse.....Ni kitu ambacho hakinifanyi nijione inferior....

Kuna ishu za kumwaga zege, saidia fundi,kua boda boda,kilimo Cha bustani za mboga mboga, kuuza kioski, umachinga, kusukuma mkokoteni N.K.......Ukiwa na degree kuna muda unawaza kama ni ivyo kwann usinge zianza ulipo maliza form four...

Tunataka tuone kitu Cha tofauti kutoka kwa vijana wa ELIMU ya juu....sio kufanya vitu vile vile....ikiwa ni kufanya vitu vile vile vifanyike kitofauti...


“We can not solve our problems with the same level of thinking that created them.” —Albert Einstein.
 
Maisha ya ELIMU mpk ELIMU ya juu....yalinishepu Sana

ELIMU kwangu ni ngao ni confidence ambayo haijawai nifanya niombe Excuse.....Ni kitu ambacho hakinifanyi nijione inferior....

Kuna ishu za kumwaga zege, saidia fundi,kua boda boda,kilimo Cha bustani za mboga mboga, kuuza kioski, umachinga, kusukuma mkokoteni N.K.......Ukiwa na degree kuna muda unawaza kama ni ivyo kwann usinge zianza ulipo maliza form four...

Tunataka tuone kitu Cha tofauti kutoka kwa vijana wa ELIMU ya juu....sio kufanya vitu vile vile....ikiwa ni kufanya vitu vile vile vifanyike kitofauti...


“We can not solve our problems with the same level of thinking that created them.” —Albert Einstein.
Mkuu huu usemi alikua na maana gani samahan boss
 
Wakuu mwamba Albert Einstein alisema kitu kinachomzuia kujifunza ni elimu yake nasi hivyo hivyo watu wengi wamekaa mtaani na mavyeti baada ya chuo kana kwamba ndo mwisho wa learning..

Binafsi baada ya chuo nikajimix mtaani naona vijana wengi wapo tu home kusubiri kugombania vitafunwa na madogo. Hii si sawa!

Kuna mambo mengi sana ya kufanya hata ukiwa huna hata Mia kama uzima unao Anza na 0 maisha ni zaidi ya plan A B ni hadi Z kule.

Mwisho nimkoti Albert Einstein. The life is like riding a bicycle to keep up the balance you must keep moving.

Karibuni
safi sana kwa kujitambua, inafurahisha
wengi wamezoea kulalamika tu
 
Wakuu mwamba Albert Einstein alisema kitu kinachomzuia kujifunza ni elimu yake nasi hivyo hivyo watu wengi wamekaa mtaani na mavyeti baada ya chuo kana kwamba ndo mwisho wa learning..

Binafsi baada ya chuo nikajimix mtaani naona vijana wengi wapo tu home kusubiri kugombania vitafunwa na madogo. Hii si sawa!

Kuna mambo mengi sana ya kufanya hata ukiwa huna hata Mia kama uzima unao Anza na 0 maisha ni zaidi ya plan A B ni hadi Z kule.

Mwisho nimkoti Albert Einstein. The life is like riding a bicycle to keep up the balance you must keep moving.

Karibuni
LETE HAYO MADILI SASA
 
Back
Top Bottom