Ukila mke wa mtu, mtunzie heshima yake

Ukila mke wa mtu, mtunzie heshima yake

Hata usipotangaza wakati utafika TU hakuna Siri haijalishi miezi
Zipo nyingi sana..
Nishawala kama wawili hiv, wa kwanza mara 4 wa pili mara 2 halaf kama hakijatokea kitu.

Ila huyu wa pil alikia ananiambia mme wake hana moto ila nikawa simuamim maana ndio maneno yao but nimeanza kuamin hapa juz kat maana ndoa imekufa hpa karibuni
 
Zipo nyingi sana..
Nishawala kama wawili hiv, wa kwanza mara 4 wa pili mara 2 halaf kama hakijatokea kitu.

Ila huyu wa pil alikia ananiambia mme wake hana moto ila nikawa simuamim maana ndio maneno yao but nimeanza kuamin hapa juz kat maana ndoa imekufa hpa karibuni
Imekufa kwa ajili Yako au.
Cha wizi kitamu utamu uletwa na shetani
 
Kula mke wa mtu sio sifa wala ujanja, mimi binafsi siwezi kufanya hivyo hata ajilengeshe.
 
Umehalalisha wake za watu waliwe...

Ukumbuke na wako ataliwa tu na Mimi nasema aliwe...
 
Sio mke wa mtu tu, ukimlala mwanamke yeyote usimtangaze, pia mheshimu hata kama mmeachana. Kama hamkuachana kwa ubaya msaidie akihitaji msaada wako.
Be a man, kua mwanaume.

Si vema kulala na mwanamke wa mtu hasa yule alie olewa kwa sheria ya dini either kanisani au msikitini. Mm ni mkristo kwa upande wetu kuna kile kiapo ambacho tunaapa kua nitakua na mke mmoja kwenye shida na raha, uzima na ugonjwa n.k mpaka kifo kitakapo kutenganisha.
Sasa kiimani ukimlala mwanandoa maana yake unahalalisha kifo kitenganishe. In short kile kiapo kinageuka kua laana. Either kwako, au kwa mke au kwa mme maana kiapo kinakua kimevunjwa so kinachofuata ni laana hapo.
 
Umehalalisha wake za watu waliwe...

Ukumbuke na wako ataliwa tu na Mimi nasema aliwe...
Hapo inategemea na mwanamke mwenyewe. Truth to be told, mwanamke alie olewa si mrahic sana kugawa k kwa mwanaume mwingine, hua kunakua na sababu nyingi sana mahusiano ya ndani yakiwa mabaya au uchumi ni mbaya sana.
 
Sio mke wa mtu tu, ukimlala mwanamke yeyote usimtangaze, pia mheshimu hata kama mmeachana. Kama hamkuachana kwa ubaya msaidie akihitaji msaada wako.
Be a man, kua mwanaume.

Si vema kulala na mwanamke wa mtu hasa yule alie olewa kwa sheria ya dini either kanisani au msikitini. Mm ni mkristo kwa upande wetu kuna kile kiapo ambacho tunaapa kua nitakua na mke mmoja kwenye shida na raha, uzima na ugonjwa n.k mpaka kifo kitakapo kutenganisha.
Sasa kiimani ukimlala mwanandoa maana yake unahalalisha kifo kitenganishe. In short kile kiapo kinageuka kua laana. Either kwako, au kwa mke au kwa mme maana kiapo kinakua kimevunjwa so kinachofuata ni laana hapo.
Kwa hiyo mzee hujawahi dondoka nje ya hicho kiapo chako cha kanisani ?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom