Achana na ndugu zako kabisa usiwasaidie kwenye jambo lolote!
Achana na makundi ya baba watoto wa baba mdogo sijui mjomba tupa kule!
Achana na pombe kabisa yaani usiguse!
Jipende wewe mwenyewe na jenga maisha yako tu!
Achana na ndugu zako kabisa usiwasaidie kwenye jambo lolote!
Achana na makundi ya baba watoto wa baba mdogo sijui mjomba tupa kule!
Achana na pombe kabisa yaani usiguse!
Jipende wewe mwenyewe na jenga maisha yako tu!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.