Ukikutana na simba ghafla, fanya haya..

Ukikutana na simba ghafla, fanya haya..

Nimeishia kucheka tu kwa comment za hapa... Dah ni Balaa sana. Ngoja ninywe maji kwanza ili na mimi nije nitoe msimamo wangu
 
Uwapo porini au sehemu yoyote ya wazi, halafu ghafla ukamwona simba (akiwa amekupa mgongo) na wakati yeye akiwa hajakuona na wakati huo ukijua kabisa muda wowote atakapogeuka anakuona, LALA CHALI KIFUDIFUDI!

Simba atakapogeuka na kuona umelala, atakusogelea na kuanza kukugusa-gusa kwa miguu yake na masharubu. Jikaze tu usitikisike.Kwa kufanya hivyo, atafikiri wewe n mzoga, na simba halagi mzoga, anakula fresh kitu kinachotoa damu!

Atakaa hapo pembeni yako kwa muda kadhaa akiwa kama anakusubiria,we jikaze tu, usikohoe,kupiga chafya, kujigeuza au kucheka!

Baadae taratibu ataanza kuondoka zake, huyoooo...
Kwa jicho la wizi, unamcheck tu taratibu akiwa anatokomea,akishapotea mbali, unanyanyuka zako na kwenda zako nyumbani huku nguo yako ikiwa imelowana...
Hii ni sawa na kuikinga risasi kwa kifua,kujiokoa mikononi mwa simba ni kutoka nduki na kupanda juu ya mti tu,simba/mbwa/chui/paka wana uwezo wa kutambua km kiumbe kiko hai ama mfu kwa kumnusa hata kijikaushe vipi....usipotoshe watu,km hujawahi hata kumuona simba kwa karibu(sio simba wa maonyesho) bora unyamaze tu yule mnyama hatari bwashee...kijijin kwetu wamesumbua sana hawa wanyama usiombe mkuu....
 
Simba huyuhuyu anaekula nyasi akilemewa aache mtu anaejifanya mzoga?
 
akianza kukukokota akiw anakiridhisha km mzoga ufanyeke,anaweza kukimbia harufu ya samadi ya hatari.
 
Aaaah simba mnyama au simba msimbazi je ukikutana na Àzam vp
 
huyo unaeongolea wewe ni wa msimbazi na sio yule mfalme wa pori
 
Ukikutana na simba unacheza kamari hapo. Simba ni mnyama mwenye akili sana na hupenda udhaifu, husoma mazingira kabla ya kuvamia. Usioneshe udhaifu wala usitishie, simama wima bila kutetemeka, mwangalie machoni na usiyumbe akikutisha. Kama hana hasira (charge) au njaa sana ataondoka. Ukionesha hofu mwafaa!
Simba katoto ila sio mama au baba simba..
 
Uwapo porini au sehemu yoyote ya wazi, halafu ghafla ukamwona simba (akiwa amekupa mgongo) na wakati yeye akiwa hajakuona na wakati huo ukijua kabisa muda wowote atakapogeuka anakuona, LALA CHALI KIFUDIFUDI!

Simba atakapogeuka na kuona umelala, atakusogelea na kuanza kukugusa-gusa kwa miguu yake na masharubu. Jikaze tu usitikisike.Kwa kufanya hivyo, atafikiri wewe n mzoga, na simba halagi mzoga, anakula fresh kitu kinachotoa damu!

Atakaa hapo pembeni yako kwa muda kadhaa akiwa kama anakusubiria,we jikaze tu, usikohoe,kupiga chafya, kujigeuza au kucheka!

Baadae taratibu ataanza kuondoka zake, huyoooo...
Kwa jicho la wizi, unamcheck tu taratibu akiwa anatokomea,akishapotea mbali, unanyanyuka zako na kwenda zako nyumbani huku nguo yako ikiwa imelowana...
Ntamtupia kipande cha Godoro la QFL alale
 
Kudadadeki hivyo vitendo vinawezekanika kwenye maigizo tu sio live, Simba sio mnyama wa mchezomchezo utakufa kabla ata ajakugeukia [emoji16]
 
Labda simba wa kuchora, ila huyu huyu Yeeeeeeesu yaani atanikuta nimeshafariki kabla hajanigusa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom