Ukiitaka nipm


lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
336
Likes
18
Points
35
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
336 18 35
A Man buys a lie Detector Robot which slaps people who lie...
He decides to test it one evening at Dinner. So he asks his son.
>>>>
>>>>''Where were you today during school hours??''.... ''l was in class''.... Son
>>>>replies.. ''Twack!!!'' the Robot slaps Son. The Son goes like,...''ok... l lied,
>>>>l went to the movies''...
>>>>
>>>>Dad asks...'' Which movie was it''??... ''Toy Story 3''.... Son
>>>>replies....''Twack!!''.. Robot slaps son again!.... ''Ok!!..Ok... It was
>>>>Porn!!''.... Son confesses.
>>>>
>>>>Dad gets Angry and says...'' Whaaaat!!!!, when l was your age, l didn't even
>>>>know what porn was...'' ''Twack!!!'' Robot slaps Dad!...
>>>>
>>>>The man's wife who had been quiet all this while says...'' Forgive him Dear,
>>>>After all, He's your Son'' ...... ''Twack!!!' Robot Slaps mum....
>>>>
>>>> The machine is available in the Chinese market if u need one contact me
immediately!!


 
D

Dr Kingu

Senior Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
155
Likes
0
Points
33
D

Dr Kingu

Senior Member
Joined Jun 13, 2011
155 0 33
Inauzwa bei gani mkuu. Nataka ninunue kwa ajili ya viongozi wa siasa ili wakidanganya tu wapate slap. Wamezidi kutudanganya.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Lol....hii haifai..
 
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
336
Likes
18
Points
35
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
336 18 35
Inauzwa bei gani mkuu. Nataka ninunue kwa ajili ya viongozi wa siasa ili wakidanganya tu wapate slap. Wamezidi kutudanganya.
Haa haaaa haa tena kweli hoja ya msingi .. ngoja nichek dola ntakujulisha
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,866
Likes
291
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,866 291 180
Nilivyoona "heading" mawazo yangu yakanipeleka "sehemu nyingine kabisa"!

Ukiitaka...NiPM
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Kwanini unasema hivyo mi naona inafaa bana tena sana....imagine unarud late home wife anakuuliza umetoka wapi?ww unajibu job...
Tatizo lake ni kwamba huu ni mtego wa panya...huwanasa waliomo na wasiokuwemo!!

Inawezekana mume akasema uongo ila kabla hamjamaliza maongezi Robot ikamngeukia mwingine pia...Sina hakika kama kila aliye karibu atapona!!

Mie siitaki kabisa hata kama ingewafaa wanasiasa. Labda iwekewe masharti kwamba ni kwa matumizi ya majukwaani tu!!!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Hii kali!!! Hii story tells us sometimes it is better not to know the truth....
 
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
336
Likes
18
Points
35
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
336 18 35
Nilivyoona "heading" mawazo yangu yakanipeleka "sehemu nyingine kabisa"!

Ukiitaka...NiPM
Baba Eno..imagine sister yako kapata mchumba na unamdadis huyu shemeji na hii ditector iko karibu inakuwaje????
 
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
336
Likes
18
Points
35
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
336 18 35
Tatizo lake ni kwamba huu ni mtego wa panya...huwanasa waliomo na wasiokuwemo!!

Mie siitaki kabisa hata kama ingewafaa wanasiasa. Labda iwekewe masharti kwamba ni kwa matumizi ya majukwaani tu!!!
Mi nakushauri kama utapenda itumike majukwaani ina maana binafsi hupendi kudanganywa .so inabidi itumike majumbani kwanza ili huyu anayeenda jukwaani aogope kuongea uongo nje ya nyumbani kumbuka na yeye ana nyumbani Lol !
 
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
336
Likes
18
Points
35
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
336 18 35
Hii kali!!! Hii story tells us sometimes it is better not to know the truth....
AshaDii ...Ni kweli ila sumtym ni vizuri kuujua ukweli ingawa inauma ila time will heal it ..
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Mi nakushauri kama utapenda itumike majukwaani ina maana binafsi hupendi kudanganywa .so inabidi itumike majumbani kwanza ili huyu anayeenda jukwaani aogope kuongea uongo nje ya nyumbani kumbuka na yeye ana nyumbani Lol !
Ndugu yangu,

Sina hakika kama tunayo tafsiri moja ya familia...Yapo mambo mengi sana kuhusu wenzetu kwenye familia ambayo hatuyajui ila tuna afya njema na siku zinaenda kwa sababu hatuyajui...

Naomba yaendelee kubaki hivyo hivyo ili nimalizie salama siku zangu zilizobaki za kuishi hapa duniani!!



AshaDii ...Ni kweli ila sumtym ni vizuri kuujua ukweli ingawa inauma ila time will heal it ..
Kama unataka tukuandikie salamu za R.I.P haraka sana, endekeza tabia ya kutafuta ukweli usio na tija!!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
A Man buys a lie Detector Robot which slaps people who lie...
He decides to test it one evening at Dinner. So he asks his son.
>>>>
>>>>''Where were you today during school hours??''.... ''l was in class''.... Son
>>>>replies.. ''Twack!!!'' the Robot slaps Son. The Son goes like,...''ok... l lied,
>>>>l went to the movies''...
>>>>
>>>>Dad asks...'' Which movie was it''??... ''Toy Story 3''.... Son
>>>>replies....''Twack!!''.. Robot slaps son again!.... ''Ok!!..Ok... It was
>>>>Porn!!''.... Son confesses.
>>>>
>>>>Dad gets Angry and says...'' Whaaaat!!!!, when l was your age, l didn't even
>>>>know what porn was...'' ''Twack!!!'' Robot slaps Dad!...
>>>>
>>>>The man's wife who had been quiet all this while says...'' Forgive him Dear,
>>>>After all, He's your Son'' ...... ''Twack!!!' Robot Slaps mum....
>>>>
>>>> The machine is available in the Chinese market if u need one contact me
immediately!!


kumbe na baba alikuwa ni memba wa jukwaa la M K..
 
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
336
Likes
18
Points
35
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
336 18 35
Naomba yaendelee kubaki hivyo hivyo ili nimalizie salama siku zangu zilizobaki za kuishi hapa duniani!!





Kama unataka tukuandikie salamu za R.I.P haraka sana, endekeza tabia ya kutafuta ukweli usio na tija!!


Haaa haaaaaaaa hebu usinichekeshe miye R.I.P haya hebu nizione ndio zinafananaje hizo ??
 

Forum statistics

Threads 1,214,694
Members 462,830
Posts 28,520,305