Ukifa tukukumbuke kwa lipi?

Ukifa tukukumbuke kwa lipi?

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Posts
2,492
Reaction score
1,242
Kama leo Roho yako itazimika na kifo kuchukua nafasi yake. Unataka wana JF wenzako tukukumbuke kwa lipi? Funguka ndugu yangu!!
 
Wanikumbuke kwa mema yote niliyowatendea,,,
 
Na watajuaje kama umekufa?
Hata kama wao wasipojua kama umekufa unataka watu waku-miss kwa lipi? kwa mfano mbali ya kupigwa BAN FaizaFoxy watu wanamkumbuka kwa michango yake ya kibishi bishi. Hata tusipojua kama umekufa lakini watu waseme "angekuwepo MANI" hii ishu ingeelewa!!
 
Back
Top Bottom