Ukifa tukukumbuke kwa lipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukifa tukukumbuke kwa lipi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Mar 23, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama leo Roho yako itazimika na kifo kuchukua nafasi yake. Unataka wana JF wenzako tukukumbuke kwa lipi? Funguka ndugu yangu!!
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Wanikumbuke kwa mema yote niliyowatendea,,,
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mema gani TANMO uliyowatendea wana JF?
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Ngoja waje watakuambia wenyewe....
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    ntakumbukwa kwa meengi sana, hasa . . .
     
  6. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii hainihusu... Ila ntapitia post zenu..
     
  7. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huna cha kukumbukwa. Ina maana kongosho kakuacha kwa mbali sana!!
     
  8. MANI

    MANI Platinum Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,236
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    Na watajuaje kama umekufa?
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wewe utakumbukwa kwa lipi???
     
  10. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hata kama wao wasipojua kama umekufa unataka watu waku-miss kwa lipi? kwa mfano mbali ya kupigwa BAN FaizaFoxy watu wanamkumbuka kwa michango yake ya kibishi bishi. Hata tusipojua kama umekufa lakini watu waseme "angekuwepo MANI" hii ishu ingeelewa!!
     
  11. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nataka wanikumbuke kwa kusimamia ninachokiamini!!
     
Loading...