mwanamke ni kitu kizuri sana aisee dah!
Unaona mambo hayo alafu miss neddy anataka wavae Trak suti utaangalia wewe kitu na unyevu nyevu kwa mbali
Yani ki ukweli ukiwania uogozi wa mchezo huu kumtoa Fina Mango ki ukweli nitakupinga maana utatualibia Buradani baadhi yetu.
Hilo ni jema sana mkuu kama usalama upo wa kutosha
Hao vijana wako huwa wanapita pita huku kuangalia na kuosha macho maana wanajua huku kuna vitu vizuri sana
Mkuu Vin Diesel ndo manake aise ukiwa na stress pitia hili jukwaa aise
Sasa ukija hapa unaacha stress unabeba mfadhaiko...haha
Sasa ukija hapa unaacha stress unabeba mfadhaiko...haha