Ukiangalia CAFCC msimu huu ni kama unaangalia CAFCL

Ukiangalia CAFCC msimu huu ni kama unaangalia CAFCL

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Posts
11,938
Reaction score
28,367
Ukiangalia uzito wa Cafcc msimu huu ni kama cafcl maana giants wote wako huku
Hata Azam na Singida nadhani watashiriki makundi baada ya hapo watabaki hapa hapa

Azam yuko kundi B
As Far
Azam
Durban city
Al Ahly tripol

Singida kundi C
As Maniema
Red Arrows
Singida
 
Mnataka Azam aende wapi wakati huku makundi yeye bado ni amateur
 
Back
Top Bottom