Ukiambiwa Unaakili Kama Nyumbu! Ni Tusi Kubwa Sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiambiwa Unaakili Kama Nyumbu! Ni Tusi Kubwa Sana

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Oct 25, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,127
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,222
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Nyumbu ana akili za mulugo
     
  3. G

    GOOD LADY Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    du yan akili za huyo nyumbu ni balaaaaaaaaa
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,506
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kama mulugo..yaani mtu akikwambia akili za mulugo jinyonge
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,443
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    aisee, wana akili sema kwenye mtihani wowote lazima atokee mwenye maksi za juu
     
  6. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,695
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Kuna akili za mitihani na akili za kawaida....uwezo kufikiri sio kukariri na kutoa kama kilivyo..ambacho naona bado Mulugo anapata shida nacho. Howezi kuniambaia muungano wa Tanzania bara, Pemba na Zanzibar nikakuelewa achilia mbali huo wa Zimbabwe na Pemba
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,443
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    nahisi Boflo ametokea ukoo wa Nyumbu
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    akili za ccm bwana... Zipo za Mwigulu Nchemba, zipo za Mlugo, zipo za LIVINGSTONE LUSINDE haha hah haaa
     
  9. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,655
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kama JKilaza, ni upepo mchafu tu, utapita.
     
Loading...