Ukiachwa fujo za nini?


Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Leo katika pita pita zangu K/koo nikagongana na binti mmoja ambae nilikuwa nammega 3yrs ago nilimwacha baada ya kuona level tofauti lakini yeye alining'ang'ania sana twendelee. Leo hii uso kwa uso nae akanifanyia fujo na matusi juu jamani mtu ukiachwa au kuachika ni lazima umfanyie mwenzio vitimbi? Amenifedhuri kweli wapwazi
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
Leo katika pita pita zangu K/koo nikagongana na binti mmoja ambae nilikuwa nammega 3yrs ago nilimwacha baada ya kuona level tofauti lakini yeye alining'ang'ania sana twendelee. Leo hii uso kwa uso nae akanifanyia fujo na matusi juu jamani mtu ukiachwa au kuachika ni lazima umfanyie mwenzio vitimbi? Amenifedhuri kweli wapwazi

nashukuru umenielewa level ninayoizungumzia.....Fidel una warembo wangapi hapo mjini jamani?...inategemea ulimuachaje, labda ulimtapeli kimawazo na ahadi kemkem then unakuja kumwaga tu, ndio level hizo mstaarabu akimwagwa anajimwaga tu lyfe linaendelea....pole mwayego.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,872
Likes
35,090
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,872 35,090 280
Leo katika pita pita zangu K/koo nikagongana na binti mmoja ambae nilikuwa nammega 3yrs ago nilimwacha baada ya kuona level tofauti lakini yeye alining'ang'ania sana twendelee. Leo hii uso kwa uso nae akanifanyia fujo na matusi juu jamani mtu ukiachwa au kuachika ni lazima umfanyie mwenzio vitimbi? Amenifedhuri kweli wapwazi
Hebu niPM contacts zake nikusaidie kutatua matatizo! Si yuko ki ElizaEliza? au ki MatronMatron? Haijalishi lakini, we nitumie tu!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
nashukuru umenielewa level ninayoizungumzia.....Fidel una warembo wangapi hapo mjini jamani?...inategemea ulimuachaje, labda ulimtapeli kimawazo na ahadi kemkem then unakuja kumwaga tu, ndio level hizo mstaarabu akimwagwa anajimwaga tu lyfe linaendelea....pole mwayego.
Hehehehe Nyamayao bana si unajua target yangu ni 2012 naweka mwali ndani sasa ndo hivyo huyu ni wa level tofauti na yangu.... unajua mm ni mkweli na muwazi mno ndo maana warembo wengine dhamira inawasuta na kuamua kuyoyoma kusikojulikana, mm kama mrembo wa kumchumbia namwambia uwazi kama ni wa kumega vile vile nampa uwazi kuwa wewe nichune lakini sikuoi ng'o.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
mpwa inaelekea ulimdanganya sana huyo dada na ahadi tele na yeye akawa na expections, sasa ulivomtosa aliumia sana na anakuchukia so she is tryn to empty the anger frm her heart...pole yake!!!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Hebu niPM contacts zake nikusaidie kutatua matatizo! Si yuko ki ElizaEliza? au ki MatronMatron? Haijalishi lakini, we nitumie tu!
Duh mpwa unapenda kuachwa kwa Sadara balaa....huyu sio portable huyo wide loaded huwezi ngoma hiyo ndo maana nilichapa mwendo.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,872
Likes
35,090
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,872 35,090 280
Duh mpwa unapenda kuachwa kwa Sadara balaa....huyu sio portable huyo wide loaded huwezi ngoma hiyo ndo maana nilichapa mwendo.
Hahaha! Nadhani bht atakuwa amepata picha halisi hapa! Haya bana, tuendelee!
 

Forum statistics

Threads 1,215,827
Members 463,433
Posts 28,561,438