UKAWA wanaona aibu kurusha hotuba za Lowassa

UKAWA wanaona aibu kurusha hotuba za Lowassa

Ndugu zanguni

Nimegundua siku hizi hotuba za Lowassa hazirushwi kabisa kwenye video clips au live tv.

Hii ni uthibitisho kua ukawa wanaona aibu mgombea wao akisikika kwa wananchi kwani kila akiongea hua haeleweki jambo ambalo linapelekea watanzania wengi kuanza kushtuka kwani kama mgombea mwenyewe hawezi kuongea sasa ataliongoza vipi taifa?

Tunawaomba wafuasi wa ukawa mtuletee hotuba za mgombea wenu tusikie habari ya madini makubwa makubwa

Mbona hueleweki. Ushasema akiongea haeleweki lakini unataka tukutumie hotuba. Vipi wewe?
 
Kiukweli nikisikiliza hotuba za Mwl Nyerere na za mgombea urais wa chadema/UKAWA ni kama mbingu na ardhi. Hotuba za nyerere hadi leo ukisikiliza unajifunza na unapata maarifa nazimeweza kutunzwa kama kumbukumbu. sasa hizi za mgombea UKAWA kweli tunaweza kuhifadhi kwa wajukuu na watoto wetu? watajifunza nini??

watajifunza kutetemeka
 
Lowassa is Brand Opposition,haitaji kuongea yani akiwepo tu Tosha kwa washabikia UKAWA wote.
Lowassa ni Major league huwezi mfananisha na Magufuli ligi ya Mchangani - ndio maana anajitahidi kutupa mangumi na pushup ili apate fursa.
e.g Kutamani apewe mdahalo na Lowassa ili japo apate fursa ya kurusha makombora japo amfikie robo ya kiwango chake,Too Bad Amenyimwa fursa na UKAWA
Lowassa he is at the right Time of elections and the right Position(UKAWA) ,hali ya Uchumi ni Mbaya,Serikali Deni limeongezeka,Ajira hamna,Huduma za afya ya Uzazi ni mbovu,Hospitali za serikali hamna Dawa. So Chama Tawala kinapata shida sana kujihalilishia kwa Haki kwa watanzania,
Pia Usisahu Lowassa ni Asset kwa UKAWA.Kwa hayo yooote huitaji sana kuongea ili ueleweke. Ni Sawa umeingia Danguro na Pochi lenye Madolari ,hutaji kuongea sana unaeleweka tu
 
Kama akizungumza wananchi hawamuelewi wasingejitokeza kwenye mikutano yake makumi kwa maelfu...kumsikiliza.wananchi wameridhika naye.

Imenidi nicheke

Hawamsikii harushwi kwa hiyo wanaenda kumjua na ndipo wanakutana na hayo.

Na mie ningependa kuziona hata za dakika.
 
Kwa kweli sielewi hata jamaa anaongea kitu gani. Japo ndani kwangu kuna followers wa Lowasa na wote husema wanampa kura regardless, lakini wanakiri hawaelewi nini jamaa anaongea....

Watu na mahaba yao, lakini sitapoteza kura yangu kwake for shizzle...
 
Umesomeka mkuu,,, Kwako EL mkwanja ukikata kwa heri ukawa.... Mmeisha kabisaaa
 
Back
Top Bottom