UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
Lowasa ni fisadi wala siyo wa kumzungumzia hana sifa za kuwa Rais.

kwakuwa magufuli amefilisi nyumba za uma sio fisadi, amehujumu bilioni 280 za barabara sio fisadi, amejenga barabara feki ya mbagala sio fisadi, ameitia hasara ya bilioni 22 za kulipa fidia za samaki wa magufuli sio fisadi, amehonga hoteli pale mwenge sio fisadi, ila lowasa kajenga udom ni fisadi, sekondari za kata ni fisadi.
 
Kiukweli niepushe mihemko yangu Magufuli anastaili kuvaa vuatu vya urais kuliko Lowassa
 
Lowassa ndiye KING!

CCM ahadi zetu kwa watanzania ni zile zile hata ukimsiliza Magufuli anakili kuwa zahanati zipo ila hazina dawa, vituo vya afya vipo ila havitoi huduma sitahiki. Maziwa yapo ila hatuna viwanda vyake, ng'ombe wapo ila hatusindiki nyama, maziwa na bahari zipo ila hatuvui kiteknolojia!

Sasa hapa anaisema serikali gani kama si hii inayoongozwa na ccm toka 1960s
 
Nchi zilizo endelea mpaka muda huu CCM isingekuwepo kabisa. Achilia mbali kuwa na wana Chama wachache. Yaani Chama hicho kingefutwa kabisa.

Uko sahihi..swali la kujiuliza...mbadala wa ccm ni chama kipi? Dr Slaa angeongoza jahazi wengi tungesupport....lakini hatuwezi kuondoa vibaka tukaweka majambazi
 
Lowasa ni fisadi wala siyo wa kumzungumzia hana sifa za kuwa Rais.

Yaelekea wewe ni kitukuu cha wale wazee wa zamani walioshikilia kuwa mwanamke akila mayai atazaa mtoto asiye na nywele. Tunahitaji facts huu sio ulimwengu wa kuishi kwa hadithi za kimapokeo.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom