UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
piga kura na ulinde kura

hakikisha mods wa hii forum wanapata vishipa kwa hasira
 
Nilikuwa nimesubiri uzinduzi wa kampeni nipige kura yangu. Kwa style hii kura yangu ni kwa:

Dr Magufuli.
 
Sijaelewa, mwenye kura nyingi ndio mwenye % chache... Fafanua tafadhali

copy and past imeharibu mfumo wa tablet.


  • UKAWA
    654 sawa na 85.05%



  • CCM
    107 sawa na 13.91%



  • NONE OF THE ABOVE
    8 sawa na 1.04%


Nadhani kwa hapa unapata picha wa asilimia 85UKAWA na wa asilimia 13 CCM kwa poll za online nani zaidi ya mwenzake.

 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom