ha ha ha pole naona hakuna hata aliyekusapoti. karibu huku then weka peopleeeeeees!!!!!!! uone kama hutajibiwa!!!!!!
Hata kwa dawa siwezi kwa sihitaji like. Mimi CCM mbele kwa mbele Magufuli oyeeeeee CCM oyeeeee kidumu chama cha mapinduzi milele.
ha ha ha pole naona hakuna hata aliyekusapoti. karibu huku then weka peopleeeeeees!!!!!!! uone kama hutajibiwa!!!!!!
Hata kwa dawa siwezi kwa sihitaji like. Mimi CCM mbele kwa mbele Magufuli oyeeeeee CCM oyeeeee kidumu chama cha mapinduzi milele.
We chokozi sana bhana kwa nini chokoza wenjio takuja sema kwa mama
Wapumbavu na malofa