UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
Tanzania umasikini Ume shuka kutoka 38% hadi 25%

Okay, unaweza kuwa sahihi kwa takwimu hizo.
Ila kwa utajiri tulionao Tanzania, hatutakiwi kuzungmzia umaskini, tunatakiwa kuwa tunazungumia utajiri.
Yaani tuzungumzie utajiri umeongezeka kwa kiasi cha asilimia fulani.... sio umaskini.
Tanzaia ina utajiri mkubwa sana kuliko nchi zote za afrika isipokuwa Congo DRC.
Lakini Tanzania ndio nchi mojawapo maskini sana barani afrika.
Yaani tunashidwa kwa utajiri na 'vi-nchi' kama Rwanda, Namibia, Botswana,.nk.
 
Miaka 50 ya uongizi wao, tanzania ni maskini kuliko ilivyokua kabla ya uhuru, tofauti na bchi nyingine kama kenya, rwanda, namibia, nk. Halafu bado uongozi huo huo unaendelea mutoa ahadi za neema zijaxo... na sisi akina sheiza tunakubali tu..
Maisha bora kwa kila mtanzania... tunakubali pia....
Id yko inajieleza kua na jina la taifa la watu wenye akili..ila I think ww ni foolish kbsa
 
Okay, unaweza kuwa sahihi kwa takwimu hizo.
Ila kwa utajiri tulionao Tanzania, hatutakiwi kuzungmzia umaskini, tunatakiwa kuwa tunazungumia utajiri.
Yaani tuzungumzie utajiri umeongezeka kwa kiasi cha asilimia fulani.... sio umaskini.
Tanzaia ina utajiri mkubwa sana kuliko nchi zote za afrika isipokuwa Congo DRC.
Lakini Tanzania ndio nchi mojawapo maskini sana barani afrika.
Yaani tunashidwa kwa utajiri na 'vi-nchi' kama Rwanda, Namibia, Botswana,.nk.
ww unaonekana unaongea ili uongee..naomba ujumlishe idadi za watu wote lyk nchi Iyo tuone kama inafikia hata nusu ya watanzania
 
ww unaonekana unaongea ili uongee..naomba ujumlishe idadi za watu wote lyk nchi Iyo tuone kama inafikia hata nusu ya watanzania

Tuchukue nchi ya Afrika Kusini. Nchi hiiina idadi ya watu milioni 55 (zaidi kidogo ya Tanzania).
Tanzania ina utajiri mkubwa sana (rudisneno 'mkubwa sana') kuliko Afrika Kusini...!!!
Sasa niambie, kati ya Tanzania na AfrikaKusini ni nchi gani imeendelea kuliko nyingine??

Mfano mwingine ni nchi ya Kenya yenye idadiya watu takribani sawa na Tanzania, halafu Kenya ndio kabisa haina utajiri wowote ule, ila imeendelea kuliko Tanzania...!!
Tatizo la Tanzania ni uongozi m-bovu sana-sana..


Upo hapo...??


Je wajua..??



  • Kuwa Tanzania kwa ukubwa wa eneo la ardhi ni kubwa kuliko Nigeria..?? Tanzania ina raslimali kubwa sana za gesi na mafuta kuliko Nigeria..??
  • Kuwa Tanzania kwa ukubwa wa eneo la ardhi ni kubwa kuliko Kenya, Uganda,Rwanda na Burundi kwa pamoja (combined)..??
  • Kuwa Tanzania ina ardhi nzuri na kubea saaana-sana kwa kilimo kuliko nchi yoyote afrika mashariki...??


Hapo vipi...??
 
Okay, unaweza kuwa sahihi kwa takwimu hizo.
Ila kwa utajiri tulionao Tanzania, hatutakiwi kuzungmzia umaskini, tunatakiwa kuwa tunazungumia utajiri.
Yaani tuzungumzie utajiri umeongezeka kwa kiasi cha asilimia fulani.... sio umaskini.
Tanzaia ina utajiri mkubwa sana kuliko nchi zote za afrika isipokuwa Congo DRC.
Lakini Tanzania ndio nchi mojawapo maskini sana barani afrika.
Yaani tunashidwa kwa utajiri na 'vi-nchi' kama Rwanda, Namibia, Botswana,.nk.

Hii forum ina hazina kubwa sana ya akili kubwa

Safi sana
 
Tuchukue nchi ya Afrika Kusini. Nchi hiiina idadi ya watu milioni 55 (zaidi kidogo ya Tanzania).
Tanzania ina utajiri mkubwa sana (rudisneno 'mkubwa sana') kuliko Afrika Kusini...!!!
Sasa niambie, kati ya Tanzania na AfrikaKusini ni nchi gani imeendelea kuliko nyingine??

Mfano mwingine ni nchi ya Kenya yenye idadiya watu takribani sawa na Tanzania, halafu Kenya ndio kabisa haina utajiri wowote ule, ila imeendelea kuliko Tanzania...!!
Tatizo la Tanzania ni uongozi m-bovu sana-sana..


Upo hapo...??


Je wajua..??



  • Kuwa Tanzania kwa ukubwa wa eneo la ardhi ni kubwa kuliko Nigeria..?? Tanzania ina raslimali kubwa sana za gesi na mafuta kuliko Nigeria..??
  • Kuwa Tanzania kwa ukubwa wa eneo la ardhi ni kubwa kuliko Kenya, Uganda,Rwanda na Burundi kwa pamoja (combined)..??
  • Kuwa Tanzania ina ardhi nzuri na kubea saaana-sana kwa kilimo kuliko nchi yoyote afrika mashariki...??


Hapo vipi...??

Super analysis

ccm hawawezi kujibu vitu kama hivi
 
Ukawa wanaongoza kwa zaidi ya 90%

✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom