UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
Rais wa jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh Edward Lowassa aanza kuteuwa baraza la mawaziri!

hapo ni vichwa vya habari vya magazeti baada ya Mh Edward Lowasa kuteuliwa na wananchi kuingia Ikulu!
 
Asante mdau kwa kutupa mwanga wa uchaguzi.Kulikuwa Hamna haja ya kuweka poll kama hii ilhali tunajua fika CCM imeliangamiza Taifa hili kwa kiasi kikubwa.Ni matumaini yangu LOWASSA atairudisha Nuru ya Watanzania
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom