Mchuja Nafaka G
JF-Expert Member
- Oct 1, 2014
- 763
- 253
Ukawa mwanzo mwisho
Tengeneza yako yenye makundi mbalimbali, unataka kusema jf ni kundi moja... au basi kwanini usidhani kuwa hili ni moja kati ya makundi anayofanyia utafiti? eti mrembo
ukawa kwa lowasa labda waniimbishe kweli!! not him!! mbona alipokuwa ccm hatukumpenda leo yukop chadema apendwe? why ? ina maana huko we were wrong then , je ni wangapi ambao tnawaundia zengwe wakti hawako hivyo? just confused! au tumeingia mtego wa pesa?