UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
Ukawa ndio wakati wa leo. Inashangaza kwa kijana kupigia kura CCM. Tuliahidiwa kwa mbwembwe eti maisha bora kwa kila mtanzania, Tumejionea. TUBADILI MFUMO MZIMA wa utawala, tuchague mabadiliko ambayo ni UKAWA.
 
Only if JF members were the only voters in Tanzania. Mleta mada kama hizi data unategemea kuzitumia kufanya inference ya the entire population ya watanzania unaenda kukomiti error. Hakuna representation ya makundi mbalimbali ya watz hapa.
 
vichaa ni vichaa tu,watu waoga sana hebu tusubir oct tuone nani bibi harusi
 
Ukawa atapata kura za
1. Vijana
2. Wasomi
3. Mijini
4. Vizee vijijini kwa vile hamukuwasomesha and thus hawataweza kutambua maandishi bali watamfananiza Lowasa Na Nyerere

Ushauri Wang kwa CCM ni kum dye Magufuli in White hair kwa photo shoot ya polling card ili I we 50/50 kura za vizee vijijini
 
Only if JF members were the only voters in Tanzania. Mleta mada kama hizi data unategemea kuzitumia kufanya inference ya the entire population ya watanzania unaenda kukomiti error. Hakuna representation ya makundi mbalimbali ya watz hapa.

Tengeneza yako yenye makundi mbalimbali, unataka kusema jf ni kundi moja... au basi kwanini usidhani kuwa hili ni moja kati ya makundi anayofanyia utafiti? eti mrembo
 
The issue there is not about whom will win,but the lack of emmanicipation for the voters will lead to get the corrupt presdent ,but maguful is the choice of all!!!!!!!!!!!!!!!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom