UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
upawa ndo nini, tutakutana october na mafisadi wa lowasa

Mfumo wa CCM ndio wakifisadi, embuangalia baada ya lowasa zimetokea kashfa ngapi za ufisadi, Mfano ni ESCROW kwani lowasa alikuwepo hii inaonesha dhahiri ufisadi ndani ya CCM hautakaa uishe kamwe
 
Mlimponza ben saanane kwa mtindo huo huo wa poll za mtandaoni ..........ila walipomnyoa , mkamkimbia ........
Msijifariji ushindi upo kwa magufuli
 
Jiandikishen mkapige kura muda ukifika maana wakati ni huu ccm imechoka maswala ya online polls is nothing mim niko mbali ila na wasii watanzania wenzangu ukawa oyeee
 
ukawa kwa lowasa labda waniimbishe kweli!! not him!! mbona alipokuwa ccm hatukumpenda leo yukop chadema apendwe? why ? ina maana huko we were wrong then , je ni wangapi ambao tnawaundia zengwe wakti hawako hivyo? just confused! au tumeingia mtego wa pesa?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom