UKAWA sijui wanatumika na Serikali ama Mataifa ya nje

UKAWA sijui wanatumika na Serikali ama Mataifa ya nje

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Posts
6,324
Reaction score
2,494
Hiki kikosi cha Ukawa bado sikielewi vizuri kama kinatumiwa na Serikali ILI TUSIPATE katiba AMA kinatumiwa na Mataifa ya Nje ili KUVURUGA AMANI

Maana wanadai maoni ya rasimu ya katiba hayajadiliwi wakati ambao BMK lilikuwa haliendelei ni sawa na kumlalamikia refa wakati wa mapumziko kuwa haturudi uwanjani maana TUtachezewa rafu. Bunge limeanza wao wapo nje na bunge linaendelea na kanuni walizodai kuna vifungu waliongeza, bado wanaendelea kuongeza vingine.
UKAWA WATUELEZE WANATUMIKA NA NANI?
 
UKAWA wanatumika na Babako, Mamako, Shangazio, Mumeo, Wadogo zako, wajomba zako, Mabuzi zako na Watanzania Wengi wenye kiu ya kuona Rasilima za nchi zinawanufaisha Kwanza kabla ya kuwanufaisha Wazungu ... CCM wanatumia na Mataifa ya Magharibi kunyofoa Vipengele Muhimu katka Rasimu ya katiba zikiwemo Tunu za Taifa ambazo kiuhalisia ni Muendelezo wa Azimio la Arusha lililo bemendwa znz!!!....Hope umeelimika mdada...
Hiki kikosi cha Ukawa bado sikielewi vizuri kama kinatumiwa na Serikali ILI TUSIPATE katiba AMA kinatumiwa na Mataifa ya Nje ili KUVURUGA AMANI

Maana wanadai maoni ya rasimu ya katiba hayajadiliwi wakati ambao BMK lilikuwa haliendelei ni sawa na kumlalamikia refa wakati wa mapumziko kuwa haturudi uwanjani maana TUtachezewa rafu. Bunge limeanza wao wapo nje na bunge linaendelea na kanuni walizodai kuna vifungu waliongeza, bado wanaendelea kuongeza vingine.
UKAWA WATUELEZE WANATUMIKA NA NANI?
 
Hiki kikosi cha Ukawa bado sikielewi vizuri kama kinatumiwa na Serikali ILI TUSIPATE katiba AMA kinatumiwa na Mataifa ya Nje ili KUVURUGA AMANI

Maana wanadai maoni ya rasimu ya katiba hayajadiliwi wakati ambao BMK lilikuwa haliendelei ni sawa na kumlalamikia refa wakati wa mapumziko kuwa haturudi uwanjani maana TUtachezewa rafu. Bunge limeanza wao wapo nje na bunge linaendelea na kanuni walizodai kuna vifungu waliongeza, bado wanaendelea kuongeza vingine.
UKAWA WATUELEZE WANATUMIKA NA NANI?

Ukawa mbona sisi wananchi wenye akili timamu tunawaelewa shida ipo kwa vilaza na ccm hiyo ndio furaha yao hamuelewi mpaka mshikwe makalio watoto wa kiume ndo mtaelewa mtu anataka nini.
 
UKAWA wanatumika na Babako, Mamako, Shangazio, Mumeo, Wadogo zako, wajomba zako, Mabuzi zako na Watanzania Wengi wenye kiu ya kuona Rasilima za nchi zinawanufaisha Kwanza kabla ya kuwanufaisha Wazungu ... CCM wanatumia na Mataifa ya Magharibi kunyofoa Vipengele Muhimu katka Rasimu ya katiba zikiwemo Tunu za Taifa ambazo kiuhalisia ni Muendelezo wa Azimio la Arusha lililo bemendwa znz!!!....Hope umeelimika mdada...

usiharishe katikati ya soko tueleze UNATUMIKA na NANI?
 
Ukawa mbona sisi wananchi wenye akili timamu tunawaelewa shida ipo kwa vilaza na ccm hiyo ndio furaha yao hamuelewi mpaka mshikwe makalio watoto wa kiume ndo mtaelewa mtu anataka nini.

wewe ni boya tu! Huko mirembe ulipo unajielewaje wakati ukakimbilia kufungua mlango uliochorwa ubaoni? Et unajielewa!
 
So far sielewi logic ya watu wanayoishambulia UKAWA.. Yes wamegoma kurudi,nyie mmeamua kuendelea na BMK,sasa si muendelee tu then tuone mwisho wenu.
 
So far sielewi logic ya watu wanayoishambulia UKAWA.. Yes wamegoma kurudi,nyie mmeamua kuendelea na BMK,sasa si muendelee tu then tuone mwisho wenu.

hakuna mwisho mzuri maana hawawezi kushawishi wananchi kuikataa katiba hata wangekodi chopa elfu.
 
Hiki kikosi cha Ukawa bado sikielewi vizuri kama kinatumiwa na Serikali ILI TUSIPATE katiba AMA kinatumiwa na Mataifa ya Nje ili KUVURUGA AMANI

Maana wanadai maoni ya rasimu ya katiba hayajadiliwi wakati ambao BMK lilikuwa haliendelei ni sawa na kumlalamikia refa wakati wa mapumziko kuwa haturudi uwanjani maana TUtachezewa rafu. Bunge limeanza wao wapo nje na bunge linaendelea na kanuni walizodai kuna vifungu waliongeza, bado wanaendelea kuongeza vingine.
UKAWA WATUELEZE WANATUMIKA NA NANI?

Hivi haiwezi kuthibitika bila utafiti wala kufikiri kwa kina kwamba maneno na matendo ya binadamu havina hata undugu wa kiukoo?
Nikikuambia ujichunguze mwenyewe maneno na matendo yako utajifanya unajijua...
 
Hivi haiwezi kuthibitika bila utafiti wala kufikiri kwa kina kwamba maneno na matendo ya binadamu havina hata undugu wa kiukoo?
Nikikuambia ujichunguze mwenyewe maneno na matendo yako utajifanya unajijua...

matendo yangu unayajua wewe? Au unamaanisha nini?
 
nimekuelewa sana, nakuunga mkono.

Katiba ni wananchi wote kwa nini kutengeneza vikundi ndani.... najisikia vibaya sana kuona mataifa mengine yanavyotuona mazuzu ... na namna wananchi baadhi tunavyoshindwa kuchambua mambo na kuendeshwa na hisia na kuacha mambo ya msingi.... Mungu atusaidie kwa kweli
 
So far sielewi logic ya watu wanayoishambulia UKAWA.. Yes wamegoma kurudi,nyie mmeamua kuendelea na BMK,sasa si muendelee tu then tuone mwisho wenu.

uKAWA NI SAWA NA KONDOM ILIYOTOBOKA UNAIVAA KAMA ULIVYOIVAA UKIAMINI NI KINGA KUMBE INA MATOBO AMBAYO HUWEZI KUYAONA KWA MACHO YAKO HADI UWE NA MICROSCOPE.
 
UKAWA wanatumika na Babako, Mamako, Shangazio, Mumeo, Wadogo zako, wajomba zako, Mabuzi zako na Watanzania Wengi wenye kiu ya kuona Rasilima za nchi zinawanufaisha Kwanza kabla ya kuwanufaisha Wazungu ... CCM wanatumia na Mataifa ya Magharibi kunyofoa Vipengele Muhimu katka Rasimu ya katiba zikiwemo Tunu za Taifa ambazo kiuhalisia ni Muendelezo wa Azimio la Arusha lililo bemendwa znz!!!....Hope umeelimika mdada...

Tulia upate katiba
 
Katiba ni wananchi wote kwa nini kutengeneza vikundi ndani.... najisikia vibaya sana kuona mataifa mengine yanavyotuona mazuzu ... na namna wananchi baadhi tunavyoshindwa kuchambua mambo na kuendeshwa na hisia na kuacha mambo ya msingi.... Mungu atusaidie kwa kweli

Kina MAMA HEBU PAZENI SAUTI ZENU MAANA HAWA KINA UKAWA MMEWAZAA, WACHAPENI NA MBELEKO, WANAWAHATARISHIA MAISHA YENU.
 
Back
Top Bottom