UKAWA inahitaji maombi, mapambano ni makali mno

UKAWA inahitaji maombi, mapambano ni makali mno

Kinachotakiwa Ni Ccm Kutupa Nchi Yetu, Watatupa Kwa Staili Gani! Watachagua Wenyewe, Yani Watupe Kistarabu Tuendelee Kuheshimiana Au Tuichukue Kinguvu Tuzalauliane Milele, Maana Haki Haiombwi Bali Inadaiwa
 
Wanachama,wafuasi,mashabiki,wafurukutwa na washangiliaji wa UKAWA mnapaswa kuwa pamoja muda huu. UKAWA uko kwenye mapambano makali na aombeeni viongozi wenu;watieni nguvu na kuwafariji. Muwatetee wanapodhihakiwa kwakuwa mapambano ambayo wanayo kuelekea Uchaguzi Mkuu ni magumu mno.Wanapita kwenye tanuru la moto. Waombeeni tafadhali.

UKAWA ukifika salama uchaguzini,mshukuruni Mungu. Viongozi wenu wanapigana kufa na kupona kuulinda Umoja wenu. Viongozi wenu wanashawishiwa na kutishiwa. Wanabezwa na kutwezwa. Wanapambana kweli kweli.

Tuliopo sentimita chache ya jiko la mikakati tunajionea. Wanavutwa mashati kwa masharti lakini wanasonga mbele hata yanapochanwa. Wako nanyi wakiwatetea, wakiwaunganisha

Kila la kheri UKAWA, komaeni tukutane Oktoba 25!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam

Hawahitaji maombi, wamuondoe Mbowe anayewachanganya.
 
Upuuzi huu, viongozi wetu hawa wa UKAWA wakifanikiwa kuingia madarakani kwa magumashi haya waliyoyafanya, watatufanyia hivyo wakishika dola tutatamani CCM irudi madarakani. Huwezi farakana ghafla na misingi ya kuanzishwa kwako, kuwepo kwako, kustawi na kushamiri kwako kisha bado ubakie salama, hilo halipo.
 
Hamna cha kuwaombea wala nini, huwezi wa 'outsmart wenzako ikawa salama tu kwako muda wote. Wakumbuke tu walipoangukia wajirudi before it is too late. Haombewi mtu hapa. Wairudie misingi tu.
 
Ukawa wanafiki wakubwa.Nimekuwa na imani kubwa na chadema Dr. Slaa, Zitto Kabwe na wengine Sasa nilishawashusha too negative. Kwa hili Mungu awaumbue REALITY THIS IS NOT A POLITICAL PARTY TO LIBERALISE TZ OR TO SEND US ANY WHERE!
 
Na bado....CDM ilipandishwa chat na agenda za ufisadi ..je lowasa alitusimama hadharan kuendeleza kubambana na ufisadi au ataeleza asivohusika na ufisadi
?..aibu...hoja ipi ya kampeni?
 
Wanachama,wafuasi,mashabiki,wafurukutwa na washangiliaji wa UKAWA mnapaswa kuwa pamoja muda huu. UKAWA uko kwenye mapambano makali na aombeeni viongozi wenu;watieni nguvu na kuwafariji. Muwatetee wanapodhihakiwa kwakuwa mapambano ambayo wanayo kuelekea Uchaguzi Mkuu ni magumu mno.Wanapita kwenye tanuru la moto. Waombeeni tafadhali.

UKAWA ukifika salama uchaguzini,mshukuruni Mungu. Viongozi wenu wanapigana kufa na kupona kuulinda Umoja wenu. Viongozi wenu wanashawishiwa na kutishiwa. Wanabezwa na kutwezwa. Wanapambana kweli kweli.

Tuliopo sentimita chache ya jiko la mikakati tunajionea. Wanavutwa mashati kwa masharti lakini wanasonga mbele hata yanapochanwa. Wako nanyi wakiwatetea, wakiwaunganisha

Kila la kheri UKAWA, komaeni tukutane Oktoba 25!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam


Mzee wangu vijana wako wengi hawajui,wangejua wasingewatukana hata hao wanaoondoka.Na ndiyo sababu naomba Mungu usichoke kutusaidia.

Tunahitajikweli UPINZANI na tunaomba Mungu wabunge waingie wengi sana.Tunaona Lipumba kajiuzulu tunamtakia maisha mema,japo uamuzi huu angeufanya baada ya October 2015.

Bado nina IMANI tutashinda.
 
Kama DJ naye akivyorubuniwa akarubunika. Chezea 10 bn wewe!!

Ungekuwa na FACTS na EVIDENCE ningeamini na mimi,lakini Propoganda za CCM hazina MASHIKO kwa sasa pamoja na kwamba SIMUAMINI LOWASSA.
 
Tupatupa, Luba ni.mdudu mbaya sana hasa akikung'ata maana anang'ang'ania mwilini. Kwa vile ni lazima umtoe utamtoa tuu, ila huwa sio shughuli ndogo lazima atatoka kwa kukuachia maumivu makali,damu lazima itoke na jereha lazima akuachie.

Luba huyu (ccm) lazima atoke ila ni wazi ataacha majeraha mwilini na rohoni pamoja na damu kutoka kwenye jeraha. Tusipokubali hayo Luba hatoki mwilini.

Nadhani mwaka huu tuko tayari na viongozi wa kweli wako tayari kuliko wakati wowote ule
Nyie vijana acheni kujificha kivulini kwenu. Mimi ni ukawa damu lakini sikukubaliana na upuuzi uliofanywa na viongozi wa ukawa wakiongozwa na Mbowe. Mimi nilichukua dhamana ya kuwaanfikia Lisu , Dr. Slaa, Heche na Mnyika lakini wote hawakunijibu nikiwauliza kama wako serious na wanaendelea na Ngoyai. Kama kawaida Lissu akaibuka kwenye media na sauti ya ukakamavu tunamkubali na Lowasa ndo atakuwa mgombea. Kisingizio eti tafiti za poll stars nyingi hali akijua juzi take tu alipinga ujio huo. Sijui hizi poll stars zilikuwa hazijaleta majibu? Hapa namkumbuka Prof. Kabudi MTU mjinga husikiliza lakini mpumbavu hushupaa. Mmeshupaa na Dr. Slaa na matusi mengi kwa Josephine leo ni Prof. Lipumba kesho itakuwa Lema. Najiuliza nyie ndo wale wa ukawa au wazanaki?
 
Nyie vijana acheni kujificha kivulini kwenu. Mimi ni ukawa damu lakini sikukubaliana na upuuzi uliofanywa na viongozi wa ukawa wakiongozwa na Mbowe. Mimi nilichukua dhamana ya kuwaanfikia Lisu , Dr. Slaa, Heche na Mnyika lakini wote hawakunijibu nikiwauliza kama wako serious na wanaendelea na Ngoyai. Kama kawaida Lissu akaibuka kwenye media na sauti ya ukakamavu tunamkubali na Lowasa ndo atakuwa mgombea. Kisingizio eti tafiti za poll stars nyingi hali akijua juzi take tu alipinga ujio huo. Sijui hizi poll stars zilikuwa hazijaleta majibu? Hapa namkumbuka Prof. Kabudi MTU mjinga husikiliza lakini mpumbavu hushupaa. Mmeshupaa na Dr. Slaa na matusi mengi kwa Josephine leo ni Prof. Lipumba kesho itakuwa Lema. Najiuliza nyie ndo wale wa ukawa au wazanaki?
La msingi mwambieni Mbowe abadili tena via hewani kabla mda haujawaweka kando. Naangalia majibishano ya Lissu na Kitila, Kitilia anasifia ujio was Lowasa kama utaongeza upinzani unajiuliza na Huyu? Leo ZZK ashaitumia kama nyundo akihutubia watu wwa Gungu Kigoma na Mpanda. Hamugundui tu. Ama kweli team, friends of Lowasa wamewapindua wanazi was CDM na ukawa amebaki Mwanakijiji tu
 
Back
Top Bottom