UKAWA inahitaji maombi, mapambano ni makali mno

UKAWA inahitaji maombi, mapambano ni makali mno

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Wanachama,wafuasi,mashabiki,wafurukutwa na washangiliaji wa UKAWA mnapaswa kuwa pamoja muda huu. UKAWA uko kwenye mapambano makali na aombeeni viongozi wenu;watieni nguvu na kuwafariji. Muwatetee wanapodhihakiwa kwakuwa mapambano ambayo wanayo kuelekea Uchaguzi Mkuu ni magumu mno.Wanapita kwenye tanuru la moto. Waombeeni tafadhali.

UKAWA ukifika salama uchaguzini,mshukuruni Mungu. Viongozi wenu wanapigana kufa na kupona kuulinda Umoja wenu. Viongozi wenu wanashawishiwa na kutishiwa. Wanabezwa na kutwezwa. Wanapambana kweli kweli.

Tuliopo sentimita chache ya jiko la mikakati tunajionea. Wanavutwa mashati kwa masharti lakini wanasonga mbele hata yanapochanwa. Wako nanyi wakiwatetea, wakiwaunganisha

Kila la kheri UKAWA, komaeni tukutane Oktoba 25!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam
 
Lolote jema tegemea vikwazo,hii maana yake gunia linajishindilia vizuuuri, subiri makubwa yaja, Mabadiliko Lazima.

Hahahaa Lolote jema kutoka kwa Fisadi Lowasa ndiyo maana mnashindwa kwa sababu ya laana ktk kwa Mungu!
​
 
Tupatupa, Luba ni.mdudu mbaya sana hasa akikung'ata maana anang'ang'ania mwilini. Kwa vile ni lazima umtoe utamtoa tuu, ila huwa sio shughuli ndogo lazima atatoka kwa kukuachia maumivu makali,damu lazima itoke na jereha lazima akuachie.

Luba huyu (ccm) lazima atoke ila ni wazi ataacha majeraha mwilini na rohoni pamoja na damu kutoka kwenye jeraha. Tusipokubali hayo Luba hatoki mwilini.

Nadhani mwaka huu tuko tayari na viongozi wa kweli wako tayari kuliko wakati wowote ule
 
Wanachama,wafuasi,mashabiki,wafurukutwa na washangiliaji wa UKAWA mnapaswa kuwa pamoja muda huu. UKAWA uko kwenye mapambano makali na .............Waombeeni viongozi wenu;watieni nguvu na kuwafariji. Muwatetee wanapodhihakiwa kwakuwa mapambano ambayo wanayo kuelekea Uchaguzi Mkuu ni magumu mno.Wanapita kwenye tanuru la moto. Waombeeni tafadhali.

UKAWA ukifika salama uchaguzini,mshukuruni Mungu. Viongozi wenu wanapigana kufa na kupona kuulinda Umoja wenu. Viongozi wenu wanashawishiwa na kutishiwa. Wanabezwa na kutwezwa. Wanapambana kweli kweli. Tuliopo sentimita chache ya jiko la mikakati tunajionea. Wanavutwa mashati kwa masharti lakini wanasonga mbele hata yanapochanwa. Wako nanyi wakiwatetea, wakiwaunganisha

Kila la kheri UKAWA, komaeni tukutane Oktoba 25!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam

Nimekuelewa mzee VUTA-NIKUVUTE kwaio wameanza na Lipumba duu kweli Watanzania tunapenda rushwa. Mpaka dakika ya mwisho Lipumba Kaamua kupokea najua amepokea pesa ya uhakika ila ipo siku tutayapata na wananchi au watoto wetu watakaokuwepo kipindi icho watamuhukumu.
 
Kama kuna siku ya majonzi ni leo. Sikutegemea Prof. Lipumba ale n'gombe mzima lakini ashindwe kumalizia mkia!!


ALUTA KONTINIUA!!!!!!!!!!!!!, MAPAMBANO YANAENDELEA!!!!!!!!!!!!.

Tunajua hii ni vita na mabadiliko ni lazima. Adui anatumia mbinu za kutengeneza mafarakano katika kambi yetu, lakini tunazidi kushikamana.

Amawajeruhi ndugu zetu, tunasonga mbele. Wengine wana retreat, tunajua ni kawaida katika vita.

Wito wangu kwa wapenzi wa mabadililko bila kujali itikadi na tofauti za vyama, tuongeze mshikamano tukijua tunapigania Tanzania moja. Kama tunavyoona watu wanaweza kubadili vyama na ni haki yao, lakini hawawezi kubadili asili ya utanzania wao. Tupambane kuikomboa nchi kwa ajili ya kujenga nchi huru kwa maisha yetu na watoto wetu.

Kama vie jeshini majeruhi hupatiwa huduma na kuachwa nje ya mapambano, tusiwashambulie wanaozidiwa na kuamua vinginevyo. Tuwaache na tupige kasi kuliko awali tukijua ukombozi sasa umefikia.


Lengo liwe kuiondoa ccm madarakani. Silaha yetu ni kadi za kupigia kura. Tuongozwe na nia zetu, umoja thabiti na uchungu kwa taifa letu na vizazi vyetu. Ccm lazima iondoke kwanza. Ikishaondoka, tunaingia awamu ya ujenzi wa taifa.

ADUI ANASAHAU KWAMBA NAMNA ANAVYOJIDAI KUJERUHI WATU WETU, ANATUONGEZEA MSHIKAMANO NA HAMASA YA KUPAMBANA NAYE. HILI ALIJUE. YEYE ANATUMIA KODI ZETU KUTUANGAMIZA, SISI TUNATUMIA MIOYO YETU NA NGUVU YA MUNGU ILIYO UPANDE WETU!.

MAPAMBANO YANAENDELEA. IWAPO VIONGOZI WETU WATATUSALITI KWA KUONA WAO HAWANA TENA MADHARA WALA UCHUNGU WA MATESO YETU, SISI TUTASIMAMA NA VIJANA WETU KUINGIA MSTARI WA MBELE CHINI YA MAKAMANDA WATAKAOSALIA UPANDE WETU. USHNDI NI DHAHIRI NA KAMA CCM ATAENDELEZA UBARADHULI WAKE, ATAKABIDHI NCHI KWA GHARAMA KUBWA.

NATANGAZA ANGUKO LA CCM NA HAITAINUKA TENA!.
 
Wanachama,wafuasi,mashabiki,wafurukutwa na washangiliaji wa UKAWA mnapaswa kuwa pamoja muda huu. UKAWA uko kwenye mapambano makali na .............Waombeeni viongozi wenu;watieni nguvu na kuwafariji. Muwatetee wanapodhihakiwa kwakuwa mapambano ambayo wanayo kuelekea Uchaguzi Mkuu ni magumu mno.Wanapita kwenye tanuru la moto. Waombeeni tafadhali.

UKAWA ukifika salama uchaguzini,mshukuruni Mungu. Viongozi wenu wanapigana kufa na kupona kuulinda Umoja wenu. Viongozi wenu wanashawishiwa na kutishiwa. Wanabezwa na kutwezwa. Wanapambana kweli kweli. Tuliopo sentimita chache ya jiko la mikakati tunajionea. Wanavutwa mashati kwa masharti lakini wanasonga mbele hata yanapochanwa. Wako nanyi wakiwatetea, wakiwaunganisha

Kila la kheri UKAWA, komaeni tukutane Oktoba 25!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam
Lumumba chukueni tahdhari, moles wapo nguoni!
 
Back
Top Bottom