Ukatili dhidi ya watoto wa kike

Ukatili dhidi ya watoto wa kike

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
429942_345104162243988_1339718735_n.jpg
 
Tobaaaaaaa! Huyo mtoto ana wazazi kweli?



Ukatili wa hali ya juu huo!
 
FGM ni ukatili na hatari sana ingawa kuna makabila wanafanya mpaka sasa kwa siri.
 
nasikia hii kitu inapunguzaga nyodo za kike.........
Ni kweli inapunguza matamanio na Mwanamke akikata anakuwa kam ni dume hana nyege kabisa huku nilipo wapo Wanawake wa Ethiopia wengi wao wamekata hii kitu hawana kabisa nyege ukitaka kumfanya itabidi utumie nguvu za ziada kumfanya kama unavyoona jogoo anavyomkimbiza kuku ndio hivyo hivyo hawana mpya kabisa asigwa
 
Last edited by a moderator:
Ni kweli inapunguza matamanio na Mwanamke akikata anakuwa kam ni dume hana nyege kabisa huku nilipo wapo Wanawake wa Ethiopia wengi wao wamekata hii kitu hawana kabisa nyege ukitaka kumfanya itabidi utumie nguvu za ziada kumfanya kama unavyoona jogoo anavyomkimbiza kuku ndio hivyo hivyo hawana mpya kabisa asigwa

Duh, hapo kw red umenizima stimu kabisa aisee, yani sitaki kuamini hata huyu wamemchonga??? Ni kutoka pande hizo

1379-dqcg73axerc33zyb3fsj.jpg
 
Duh, hapo kw red umenizima stimu kabisa aisee, yani sitaki kuamini hata huyu wamemchonga??? Ni kutoka pande hizo

1379-dqcg73axerc33zyb3fsj.jpg
Mkuu aritoine ndio hata huyu wamemkata hana nyege huyu uzuri wa sura tu.Yupo kama dume tu unaweza kumuacha na wanawaume zaidi ya sita na asione haya au nyege huku nilipo wapo wa kumwaga wabongo wanaliwa pesa zao utamkuta huyo Mwanamke anaweza kutembea na


Wanaume zaidi ya 5 kwa siku anatafuta pesa wala hakupendi anataka pesa zako tu hawana mpya hao Mkuu. Hata ukimshika shika mwili huwa hasisimki hata kidogo ukiwa nae ndani kama dume mwenzako wakati wa kufanya mapenzi

itabidi utumie nguvu kama una Mrap Sex itabidi uwe na ubavu anakuwa hajisikii hata kidogo nyege. kuna Rafiki wangu toka Mombasa alifanya nae mapenzi mwanamke akawa anasoma Gazeti jamaa yupo juu ya kifua cha mwanamke alipomaliza yule jamaa kukojoa yule mwanamke alimuuliza je umesha maliza akampa pesa yake mwanamke akaondoka zake.
 
Last edited by a moderator:
Duh! Mtoto kama huyu uniambie amefekwa huo utamu si umekwisha kabisa!
Ingekuwa ushauri wangu wangewaacha wanawake huru kabisa bila ya kuwagusa!

Duh, hapo kw red umenizima stimu kabisa aisee, yani sitaki kuamini hata huyu wamemchonga??? Ni kutoka pande hizo

1379-dqcg73axerc33zyb3fsj.jpg
 
Duh, hapo kw red umenizima stimu kabisa aisee, yani sitaki kuamini hata huyu wamemchonga??? Ni kutoka pande hizo

1379-dqcg73axerc33zyb3fsj.jpg
duh yaani mtoto kama huyu unamkata kifungua utamu binaadamu bana anajifanya mbuniiiifu mbona hao wanaume wa huko nao wasikubali kukatwa vichwa vya dushelele pumbavu zao.
 
Nimewala kishezi wanyaturu waliofanyiwa hiyo kitu. Kovu linasuguaje?
 
Ni kweli inapunguza matamanio na Mwanamke akikata anakuwa kam ni dume hana nyege kabisa huku nilipo wapo Wanawake wa Ethiopia wengi wao wamekata hii kitu hawana kabisa nyege ukitaka kumfanya itabidi utumie nguvu za ziada kumfanya kama unavyoona jogoo anavyomkimbiza kuku ndio hivyo hivyo hawana mpya kabisa asigwa
duh...mkuu sasa hao wahabeshi si wakiamua kukutupia mingumi kama ni mzembe lazima utimue mkuu!!
hii kitu nasikia iko sana kule MUSOMA sijui kama ni kweli
 
duh...mkuu sasa hao wahabeshi si wakiamua kukutupia mingumi kama ni mzembe lazima utimue mkuu!!
hii kitu nasikia iko sana kule MUSOMA sijui kama ni kweli
Mkuu asigwa wahabeshi sisi huku tunawaita Maharage hawawezi kukutupia ngumi ila kama anakupenda atakuambia ukweli kuwa mbona humfikishi kileleni?lakini ikiwa

kama anakuja kwako kwa ajili ya pesa utamaliza shida yako yeye ndio kwanza mbichi kama hujamfanya kitu matokeo yake

utampa dola 50 yake na atakwenda zake. La kama anakupenda ndio atakuambia wapi umguse ili na yeye apate kujisikia kukata kinembe kunawathiri sana hawa Wahabeshi Maharage wazuri lakini hawana nyege, na nyege unayo wewe mwenyewe.
 
Back
Top Bottom