Ukatili dhidi ya watoto wa kike

Ukatili dhidi ya watoto wa kike

Mkuu asigwa wahabeshi sisi huku tunawaita Maharage hawawezi kukutupia ngumi ila kama anakupenda atakuambia ukweli kuwa mbona humfikishi kileleni?lakini ikiwa

kama anakuja kwako kwa ajili ya pesa utamaliza shida yako yeye ndio kwanza mbichi kama hujamfanya kitu matokeo yake

utampa dola 50 yake na atakwenda zake. La kama anakupenda ndio atakuambia wapi umguse ili na yeye apate kujisikia kukata kinembe kunawathiri sana hawa Wahabeshi Maharage wazuri lakini hawana nyege, na nyege unayo wewe mwenyewe.

mh mkuu wanitisha ati..........
kwa hiyo hawanaga longolongo za kibongo za sitaki nataka kumbe nataka ila sitaki pia........

kwa nini mnawaita maharage??
 
mh mkuu wanitisha ati..........
kwa hiyo hawanaga longolongo za kibongo za sitaki nataka kumbe nataka ila sitaki pia........

kwa nini mnawaita maharage??
Hanogi katika suala la ngono mkuu usibabaike na huo uzuri wa sura lakini chini kuwazi Pochi isiyokuwa na zipu hiyo. Kwanini tunawaita Maharage ?Swali lako zuri sana mimi pia nimelisikia hili jina yapata

miaka 20 iliyopita tangu nisafiri lakini mpaka leo sijapata jibu zuri. Kuna wanosema kuwa tunawaita Maharage kwa sababu huwa hawakolee kimapenzi tofauti na wanawake wa kibongo. Si unajuwa Mkuu ukichemsha maharage yanavyochelewa

kuiva?na ndio hivyo hivyo hawa wahabeshi kuiva kimapenzi sio sana haswa kwa watu wanaotoka East Africa yaani kenya ,Tanzania na Uganda. Hawa Maharage hawaivi kimapenzi kwa sababu kubwa 2 ya kwanza ni kukata hicho

kinembe na ya pili kuwa watu wengi wa East Africa Uume wetu huwa ni midogo kimaumbile tofauti na watu wanaotoka sudan ya kusini wao umbile lao la uume ni mkubwa mrefu kama mboo ya Punda. Ukiwa nae Muhabeshi hata kama

umemuowa basi akisikia unaye Rafiki wa kiSudan basi ukae ukijuwa huyo Msudan atachukuwa huyo mpenzi wako kwa sababu hawa Maharage wanawapenda Wa Sudan wa kusini yaani Wanubi kwa kuwa wana mboo ndefu kuliko watu toka East Africa na hiyo mboo kuwa kubwa na ndefu ndio inayoweza kumfikisha kileleni hata akaweza nae kukojoa asigwa Longi longi wanazo tena wanaringa sana kwa sababu ukiawatongoza si rahisi kuwapata mpaka uwadanganye kuwa ulisha wahi kuwanae Maharage miaka ya

nyuma ndio anaweza kukupa kwa sababu anajuwa kuwa ana kasoro ukisha mgunduwa kasoro zake hutaweza poteza muda kwa hiyo hata ukiwa na pesa itabidi utumie maneno mengi ili kuweza kumpata si rahisi kukupa mwili wake.
 
MziziMkavu, Hawa mabinti wa KiEthiopia inabidi uwapigie na line ya TiGo ndio wanapokea. Mitandao mingine inakuwa engaged tu.
 
MziziMkavu, Hawa mabinti wa KiEthiopia inabidi uwapigie na line ya TiGo ndio wanapokea. Mitandao mingine inakuwa engaged tu.
Mkuu LexAid Line ya Tigo hawawezi kukubali hawatumii Line ya Tigo wanatumia Line ya kawaida tu Voda phone Artel, Zain au Zantel sio Tigo hawatakubali kutumia Line ya Tigo Mkuu.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom