Ukanda wa pwani kuna laana gani?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,399
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,399 38,575 280
Ukanda wa pwani ya Afrika mashariki umelaaaniwa, huku ndio kuna mashoga wengi na ushoga wao wanaufanyia hadharini tena wakijigamba kwa kujiita anti.
Hii laana inasababishwa na nini?
 
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2010
Messages
723
Likes
45
Points
60
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined May 17, 2010
723 45 60
Hawajapigwa mawe na kuchomwa moto kama ndio sababu. Watu wawaangalia tu.
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Wanadai wana haki zao kama binadamu wengine, which is true, lakini lazima wajiheshimu
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,418
Likes
14,684
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,418 14,684 280
Mombasa, Dar, Tanga, Pwani, Lindi
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Hawajapigwa mawe na kuchomwa moto kama ndio sababu. Watu wawaangalia tu.
watu inaonekana wanapenda sana hayo mambo , zenj imekuwa style yaani hata vitoto vido unavikuta vinatukana na matusi makubwa ni kama haya unaf*********, Mse********** yaani unabaki mdomo wazi huna la kufanya
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
si pwani tu hata sehem nyengine wapo tena wengi sema vyombo vya habari utasema viko pwani tu maana haviripoti mambo mengi kutoka huko.
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Wanadai wana haki zao kama binadamu wengine, which is true, lakini lazima wajiheshimu
wewe unawaunga mkono nini mbona msimamo wako haueleweki
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,418
Likes
14,684
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,418 14,684 280
Hivi Arusha, Mwanza, na kwingineko hakuna haka ka mchezo!!!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
si pwani tu hata sehem nyengine wapo tena wengi sema vyombo vya habari utasema viko pwani tu maana haviripoti mambo mengi kutoka huko.
wameanzia pwani hao wanatanua utanda wazi
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
elli we mkweli??nataka kurudi kutembelea nyumbani nilipotokea lakini unanitisha kwa mambo hayo mana huwa siwezi kustahamili kitu roho yangu hasa mambo kama hayo ndio nayachukia ajabu ya rahmani!!!!
Mombasa, Dar, Tanga, Pwani, Lindi
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Kwetu Sumbawanga ukigumdulika kuwa unaingiliwa kinyume na maumbile unapewa adhabu ya kuchimba kaburi, kujitumbukiza ndani kisha kujifukia wewe mwenyewe.
si pwani tu hata sehem nyengine wapo tena wengi sema vyombo vya habari utasema viko pwani tu maana haviripoti mambo mengi kutoka huko.
 
Julz

Julz

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
107
Likes
5
Points
0
Julz

Julz

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
107 5 0
Hivi kale sheria alikotaka kukapitisha Museveni kaliishia wapi???Sheria ilikuwa inatamka kuwa ukimpangisha nyumba shoga unatupwa jela, ukiwa na mtoto shoga alafu hujatoa taarifa unatupwa jela, etc etc ilikuwa imekaa vizuri sana kimaadili
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,399
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,399 38,575 280
Wakurya, wajita, wamasai, wanyakyusa, wagogo , wasafwa, wamalila, wandali, wanyiha mbona kwenye jamii zao hayo mambo ya kubenjuani tigo laini hayapo?
Wabara ndio wakulima wakubwa, but hao wa pwani zao ni kuimba taarab tu
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Hivi kale sheria alikotaka kukapitisha Museveni kaliishia wapi???Sheria ilikuwa inatamka kuwa ukimpangisha nyumba shoga unatupwa jela, ukiwa na mtoto shoga alafu hujatoa taarifa unatupwa jela, etc etc ilikuwa imekaa vizuri sana kimaadili
Si waliipinga pinga kule UG wabunge hawakuipitisha....sijui wana matoto mashoga? yaani ile sheria ilikua ndo mwake kabsaa....yaani ukidakwa wewe ni shoga...kifungo au kunyongwa, ukidakwa wewe unakula shoga ivo ivo....ukiishi/kumpangisha shoga hujatoa taarifa kifungo.....
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,330
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,330 4,818 280
elli we mkweli??nataka kurudi kutembelea nyumbani nilipotokea lakini unanitisha kwa mambo hayo mana huwa siwezi kustahamili kitu roho yangu hasa mambo kama hayo ndio nayachukia ajabu ya rahmani!!!!
Tafadhali Nilham nashindwa kusoma ujumbe wako hiyo rangi inaumiza macho!!!!!!!!!
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
basi pooole na we huwezi kustahamili ata kidogo???mi ni mgeni usinambie hivoo mwenzioo
Tafadhali Nilham nashindwa kusoma ujumbe wako hiyo rangi inaumiza macho!!!!!!!!!
 
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
462
Likes
175
Points
60
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
462 175 60
Ukanda wa pwani ya Afrika mashariki umelaaaniwa, huku ndio kuna mashoga wengi na ushoga wao wanaufanyia hadharini tena wakijigamba kwa kujiita anti.
Hii laana inasababishwa na nini?
hakuna cha ukanda wa pwani wala nini,siku hizi mpaka wachaga mashoga
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
si pwani tu hata sehem nyengine wapo tena wengi sema vyombo vya habari utasema viko pwani tu maana haviripoti mambo mengi kutoka huko.
Mmmmh! Wapi Kwengine?
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
Sasa mbona nasikia huko Uarabuni hiyo kitu ni Suna?
Hasa ukizingatia kwamba mademu ni geti kali!
 

Forum statistics

Threads 1,236,320
Members 475,099
Posts 29,254,163