Ujumbe wa siku

Ujumbe wa siku

Kuoa/kuolewa mume au mke wa pili ni kosa, na kiimani kosa linarekebishwa na mkosaji kwa kujirudi, bila hivyo kosa linabaki..
Unapokwenda kumfariji mtu, unamfariji kwa kufiwa na nani? Baba, mama, mjomba au nani..?
Kwa case hii kwa mfano, unataka mkosaji ajirudije?
 
Tusibishane na kuulizana maswali ambayo mengine yanahitaji wewe unayeuliza uwe na ufahamu wa mambo kadhaa kabla ya kuuliza..siko tayari kuanzia huko, wewe endelea na unachokiamini kwenye maisha yako..ombi langu Mungu akujalie neema ya kufahamu njia sahihi ya kufuata kwa maisha yako.
Amina na ikawe pia kwako-Asante.
 
Back
Top Bottom