UJUMBE WA LEO;Ukipendwa Pendeka.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UJUMBE WA LEO;Ukipendwa Pendeka..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zubedayo_mchuzi, Apr 8, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Leo siku ya Pasaka na Ujumbe wangu ndo huo,Ukipendwa Nawe Pendeka,na Ukiitwa itika ili ucje ukaitika usipoitwa na kupenda usipo pendwa.
    Mytake.kuweni waangalifu.
     
  2. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,966
    Likes Received: 1,164
    Trophy Points: 280
    Ujumbe mzuri katika siku kama ya leo. Ni wazi kuwa huwezi itika kama usipoitwa kwa iyo ni lazima ukiitika umeitwa ila utajuaje kama ulipoitwa ndo penyewe? Nadhani hapo ndo mziki.
    PASAKA NJEMA WADAU
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inshallah mrembo.....
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nifanye nini ....bado sijapendeka
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Muda wako hujafika,licha ya kuwa na iman kuwa wapendwa ila hujajua tu.
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,966
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    Kweli kila kitu na wakati wake...huu ndo wakati mzuri wa ujumbe kama huo. Bado konyagi hazijasambaratisha kichwa.
     
  7. Z

    Zanland Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanten kwa post zlzo kamilika kila vina ila ki2 k1 2 ucpo mjua nani anakupenda na moyo unakubali kupenda je ukigundua kua mambo hayafanyi kaz itakuje have a pasaka njema
     
  8. G

    GENDAEKA Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli wakati unamaamuzi yake...
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    bora wewe hujasambaratika....kuna wengine ndio tunaunga.....heri ya sikukuu....
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    au kwa maana nyingine, ukibebwa kunja miguu.
     
  11. b

    bia JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau mwenzangu umenipa ra haa mi nipo serenget bdae nafunga hesabu na nyagi
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Haya mama. Nashukuru kwa ujumbe wako. Nakutakia pasaka njema.
     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    muda huu kila mtu ana percentage na element ya alcohol na wote mmelala
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    mie ukinipima nina 0.00; labda kama pilau lime-ferment likawa pombe.

     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa ujumbe.
     
  16. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,372
    Likes Received: 2,042
    Trophy Points: 280
    Nami nimeupenda ujumbe, nilishapendwa, nilishapenda, najua utam na uchungu wa mapenzi. Jumatatu ya Pasaka njema.
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    asante kwa ujumbe wako..
     
Loading...