Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

Status
Not open for further replies.
Aje aniambukize na mimi tuone, patachimbika aiseeee! Unawaambukiza watu UKIMWI halafu unatumia majukwaa haya kujisifu! nyambafu
 
Hivi ndani ya week tatu, tangu maambukizo mapya, mtu akipima vipimo vitaonyesha VE?

Hutaki kujaribu?

Fika Mwenge kwa dada huyo akubariki na baada ya wiki tatu kachukue vipimo.
Ukipata majibu, rudi hapa kutuelimisha.
 
Yaani sijui kwanini wanaliludia ludia hili listoli

Listori lina mafundisho ya kimaadili.

Usinywe pombe, usifanye ngono zembe
Ikitokea umeukwaa UKIMWI usiusambaze.

Ujenge uhusiano na Mungu
Unapofikia umri wa kuoa au kuolewa ufunge ndoa.

Kama uko mikoani usikimbilie Dar. Dar ni jalala.

Mengi yanapatikana katika hili lihadithi. Hata kama ni kukujengea hofu. Uogope kupata UKIMWI,Uepuke kupata UKIMWI.
 
hadithi zingine ! uambukizwe ukimwi leo baada ya wiki 2 kwenye damu uonekane dah... haya ma doctor waje watuchambulie vizuri ukimwi unavyoambukiza. ingekua hivi, si ingekua kiama tayari.
 
Bamsapu umesikia hiyo!?, aa na zile baa za karibu na mwenge unavyozipendaga...
 
kila siku hii barua ni nzito tu!

toka mwaka jana naiona mpekuzi!
 
Jane unataka kutuambia kuwa
Hyo njia ya kutembea na kukomesha
Wanaume ni sahihi? Je kama ndugu
Yako yupo humo utafanyaje? Hv
Uko tayar kushitakiwa kwa kosa la
Mauaji ya kukusudia? Nadhan umechelewa sana, halafu mm nawasiwasi na kuokoka kwao unahitaji unishawishi sana,b
 
Hapo kwenye miezi 7 mbadilishe muongeze miezi maana ni stori y mda tangu nimeisoma

Inasikitisha sana hapaa ndio unakojiuliza huu Mtandao niliopo ni SALAMA.....It is SCARY for sure
 
ukimwi kwa vpimo vya kawaida ni miezi 3 baada ya kuambukizwa si chini ya apo
 
Hapo kwenye miezi 7 mbadilishe muongeze miezi maana ni stori y mda tangu nimeisoma

Inasikitisha sana hapaa ndio unakojiuliza huu Mtandao niliopo ni SALAMA.....It is SCARY for sure

Hebu kapime maana na wewe nakuonaga mwenge!
Tupo wangapi???
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom