Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

Status
Not open for further replies.
onyo; usigawe kama pipi men, funga zipu men, usiwe kama jane men. OU MAMA
 
kuna watu hawa amini story ya jane
hata kama huamin ujumbe umetufikia asante dada mungu akubariki
 
Dah....Jana tu nimefanya ngono zembe.....Mungu nisamehe na unisaidie
 
Kwako Jane.
Kumbuka kuwa Mungu ni wa hajabu sana. Usishangae kuwa ameshakusamehe na yuko tayari kukupokea when your time on earth is done. Pole na kuwa na amani.
 
copy paste hii, hata sijui kama ni ya kweli.
 
Mmmh! Khataari! We Jane wee! Jameni sa umeokoka tenaa mweh!
 
Mkuu umenena! Huitaji hadi maumivu yazidi ndiyo ukamwone daktari! Kuwahi kupima na kujua status ndiy muhimu. Baada ya hapo kama zipu ilikuwa haifungwi bora uweke Super Glue isifunguke kabisaaaa!

hahaha kweli kabisa mkuu SURUMA
 
Last edited by a moderator:
Jamani watu mnaocopy kureply mkeka mzima mnatupa tabu sana sie wenye mobile phones kha!
 
Ujumbe mzuri. ila story ni yakutunga kwa sababu ndani ya week 3 tangu uambukizwe virus vya UKIMWI huwezi kujua kama unamaambukizi ndiyo maana wanasema upime baada ya miezi 3 na siyo wiki 3. labda kama katumia kipimo kinacho itwa RT-PCR ambacho naamini kwenye hospitali nyingi hapa Tanzania hakuna.
but message taken or delivered
 
Wamogori na wewe umo. Kapime faster

Hii ni hadithi ya kutunga kwani kwa hali ya kawaida haiingii akilini kwa muda wa miaka takribani mitatu 2009 hadi 2012 utembee na wanaume 1500. kimahesabu tu ikiwa kwa siku moja unatembea na mmoja kwa miaka mitatu utatembea na wanaume 1095, kumbuka hapo tumejuisha siku zote ambazo pia anakua hedhi.

haiingii akilini wanaume wote uliotembea nao wote hawakutumia kinga. pia sio kila unayefanya naye mapenzi atapata ukimwi eti kwa kuwa wewe una ukimwi.
 
Wote mnaosema hii story ni ya kutunga, tungeni na nyie za kwenu. Mnakufa huku mkisema story ni ya uongo. Wanaume 1500 kwa miaka mitatu ni wachache sana. Mwanamke anaweza kutana na wanaume wengi sana kuliko mwanaume kukutana na wanawake.
Yeyote asiyeamini aende UWANJA WA FISI AKACHECK SINEMA KULE.
 
Pole Jane.sio kila uliyefanya naye kaupata.Kwa mwanaume the chance is 0.3% if unprotected vaginal intercourse occurs.kuna wengine wamezama na kutoka salama.
Cha muhimu waende wakapime na wajifunze kutoka kwako.
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom