Ujumbe kwa Mh. JJ Mnyika and JF Members

Ujumbe kwa Mh. JJ Mnyika and JF Members

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Posts
3,956
Reaction score
3,245
TATIZO LA NISHATI TANZANIA.

Mgao wa Umeme

Pia Mafuta ya Taa sasa yamepandishwa bei.

Maana yake watu wa mjini wanaumia na sasa hata wa vijijini wataumia sana. Pia Shule za kata, wanafunzi watasomaje? Prepo !!!

MAPENDEKEZO: Mh Mnyika- Natumaini utazungumzia hili kama wewe ndio waziri Kivuli wa Nishati na Madini wa Chadema.

Solar Power itumike.

Kwanini hela za nyongeza ya mafuta taa zisiende kama ruzuku kwa Solar panels????

Kwa nini serikali isiondoe kodi kwenye solar panels???

By This way, I think pia tutaepuka uchafuzi wa mazingira. Maana yake Hata waziri kivuli Mazingira wa CHADEMA anaweza kuzungumzia hilo katika budget mbadala.

Note: Siwafundishi kazi, bali ni tu ni maoni
 
TATIZO LA NISHATI TANZANIA.Mgao wa UmemePia Mafuta ya Taa sasa yamepandishwa bei.Maana yake watu wa mjini wanaumia na sasa hata wa vijijini wataumia sana. Pia Shule za kata, wanafunzi watasomaje? Prepo !!!MAPENDEKEZO: Mh Mnyika- Natumaini utazungumzia hili kama wewe ndio waziri Kivuli wa Nishati na Madini wa Chadema.Solar Power itumike.Kwanini hela za nyongeza ya mafuta taa zisiende kama ruzuku kwa Solar panels????Kwa nini serikali isiondoe kodi kwenye solar panels???By This way, I think pia tutaepuka uchafuzi wa mazingira. Maana yake Hata waziri kivuli Mazingira wa CHADEMA anaweza kuzungumzia hilo katika budget mbadala.Note: Siwafundishi kazi, bali ni tu ni maoni
Utakuwa umetumwa na wauza mafuta, ili waendele kuchakachua na kutuharibia magari yetu!!!
 
TATIZO LA NISHATI TANZANIA.

Mgao wa Umeme

Pia Mafuta ya Taa sasa yamepandishwa bei.

Maana yake watu wa mjini wanaumia na sasa hata wa vijijini wataumia sana. Pia Shule za kata, wanafunzi watasomaje? Prepo !!!

MAPENDEKEZO: Mh Mnyika- Natumaini utazungumzia hili kama wewe ndio waziri Kivuli wa Nishati na Madini wa Chadema.

Solar Power itumike.

Kwanini hela za nyongeza ya mafuta taa zisiende kama ruzuku kwa Solar panels????

Kwa nini serikali isiondoe kodi kwenye solar panels???

By This way, I think pia tutaepuka uchafuzi wa mazingira. Maana yake Hata waziri kivuli Mazingira wa CHADEMA anaweza kuzungumzia hilo katika budget mbadala.

Note: Siwafundishi kazi, bali ni tu ni maoni
Mimi nilidhani Mnyika ni waziri kivuli wa katiba,maana ameikariri kichwani,kazi kubishana mambo ya vipengele na pinda....umeme na nishati wala hataji.
 
Hivi kuna mbunge yeyote anayeingia JF anatembelea jukwaa la Teknolojia.? kuna siku niliwa pm wabunge wote wa chama cha magamba na CDm kuwapa ushauri fulani lakini naona wote wako busy au hawakuelewa nilichopendekeza.

Inawezekana kweli kuna maoni ukitoa wanaona wanafundishwa kazi.
 
Utakuwa umetumwa na wauza mafuta, ili waendele kuchakachua na kutuharibia magari yetu!!!

Ndugu Watu, sidhani kama Solar power sikiwa bei rahisi na hata wananchi wa vijijini wakaweza kununua itakuwa ni kuchakachua mafuta!!!??

Naomba Ndugu Watu, ufafanue zaidi.
 
TATIZO LA NISHATI TANZANIA.

Mgao wa Umeme

Pia Mafuta ya Taa sasa yamepandishwa bei.

Maana yake watu wa mjini wanaumia na sasa hata wa vijijini wataumia sana. Pia Shule za kata, wanafunzi watasomaje? Prepo !!!

MAPENDEKEZO: Mh Mnyika- Natumaini utazungumzia hili kama wewe ndio waziri Kivuli wa Nishati na Madini wa Chadema.

Solar Power itumike.

Kwanini hela za nyongeza ya mafuta taa zisiende kama ruzuku kwa Solar panels????

Kwa nini serikali isiondoe kodi kwenye solar panels???

By This way, I think pia tutaepuka uchafuzi wa mazingira. Maana yake Hata waziri kivuli Mazingira wa CHADEMA anaweza kuzungumzia hilo katika budget mbadala.

Note: Siwafundishi kazi, bali ni tu ni maoni
You are right. Kwa maana serikali hii ya CCM melala usingizi wa pono na haifanyi lolote la maana mpaka CHADEMA waseme.
Mimi pia naunga mkono pendekezo la kuwahimiza CHADEMA kupeleka agenda hiyo.
Haiingii akilini kuwasikia vibaka hawa wakijigamba eti uchumi unakua kwa asilimia saba wakati nchi nzima ikiwa kwenye giza totoro, watoto wetu wanakaa chini - hawana madawati, na zipo shule zilizoezekwa nyasi hadi leo, shule hazina waalimu na wachache waliopo hawalipwi vyema. Kwa upande mwingine wenyewe wanajilipa posho ambayo kwa siku moja ni kubwa zaidi hata ya mshahara wa mwalimu wa mwezi mzima, wanaendesha magari ya fahari, na kusafiri bila kukoma; utadhani Sindbad!

 
utamsikia mama akisema 'Mnyika kaa chini uko nje ya mada'...........................' ccm imeifanya nchi kuwa ngumu sana au ndo jehanamu kuko hivi, sijui
 
wazo ni kupigwa bakora kila mbunge kwa sababu ya kujipendelea ndo hali itakuwa angalau..
 
Nini msimamo wa Chadema kwenye nishati?
 
Back
Top Bottom