Ujue una laana kama.......................... ........

Ukiwa mganga, unatangaza kuwapa watu utajiri wakati wewe ni masikini wa kutupwa!
 
Wewe Jibaba/Jimama zima unapewa shkamoo,
unaipotezea!
"Oooh we mtoto unataka kun'nyima nini ? Mamboo! ? "
Laanakum tu!
 
Wewe Jibaba/Jimama zima unapewa shkamoo,
unaipotezea!
"Oooh we mtoto unataka kun'nyima nini ? Mamboo! ? "
Laanakum tu!

Akitoa shkamoo mtoto wa kike kwa mdingi kijana inajibiwa "safi" au "asante" then anaambiwa "una heshma sana binti mrembo, una huruma pia?". Lol, mjini sio magorofa tu!
 
Wewe Jibaba/Jimama zima unapewa shkamoo,
unaipotezea!
"Oooh we mtoto unataka kun'nyima nini ? Mamboo! ? "
Laanakum tu!
wanataka wasinyimwe
 
Akitoa shkamoo mtoto wa kike kwa mdingi kijana inajibiwa "safi" au "asante" then anaambiwa "una heshma sana binti mrembo, una huruma pia?". Lol, mjini sio magorofa tu!

hahahaha huruma ya nini sasa? Kweli laana hii!
 
Kujiunga JF tokea 2007 na 2008 halafu bado hujapata uprimium member!! ........
MP.
 
Kujiunga JF tokea 2007 na 2008 halafu bado hujapata uprimium member!! ........
MP.
umejiunga jf miaka tatu na hujagongewa like hata moja
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…